CCM: Harambee ya kukiendeleza Chama 2015

CCM: Harambee ya kukiendeleza Chama 2015

Ngendalikoma

Member
Joined
Sep 6, 2013
Posts
13
Reaction score
7
Ombi la mkubwa ni amri kutekelezwa kwa yule anayeombwa.

Ole wake atakayeshindwa kutoa atatembelewa usiku na mchana na ofisi zoote za serikali kumkagua, na ukilipa chema, utapiga picha na Bwana mkubwa na from there kila kitu kwako kitakuwa tambarare.

attachment.php
 

Attachments

  • ccm.jpg
    ccm.jpg
    297 KB · Views: 1,462
Hata ningeambiwa nitalipwa nipige picha na kiongozi wa CCM, sitaki maana nikujitia unajisi.
 
Hata kama nikiambiwa nikichangia ccm nitampewa bi july wa chemba bure sitaki!Wananchi ccm wamewanyonya miaka 52 bila kuona manufaa,chama kimekufa kile
 
mbona wana miradi mingi sana sasa harambee ya nini tena
 
Sasa nangojea kuona wale walio kuwa wanarusha matusi dhidi ya Chadema na kuomba michango kwa wananchi wao .CCM wanaomba michango kwa watanzania ambao si wanachama wao .Haya linganisha .Hii inataka kuwabana wafanya biashara maana kaweka ka neno ka RULING PARTY kasha tishia tayari .
 
Jamani watu wanakimbia kulipa kodi tatizo kelele za madawa biashara inakuwa ngumu kodi inapungua siunajua ni njia ya kipato chao katika chama
 
Wizi mtupu huu. Mkuu HAMY-D hebu njoo huku utupe ufafanuzi na ule uzi wako wa kuponda chadema kuchangisha wananchi, kuna tofauti na hili kweli? Au ndo mambo ya usitukane mamba kabla hujavuka mto?
 
Last edited by a moderator:
Mbona hawa jamaa wa Lumumba huwa wanabeza sana harambee za CDM? Nilidhani hawawezi kabisa kuitisha harambee!!!!!

CC. hammy D and Co.
 
Last edited by a moderator:
Hapa lazima kuna tatizo kubwa. CCM taifa hatuna utaratibu wa kufanya harambee kwa kuwa tuna vyanzo na mbinu mbalimbali za kiuchumi kuweza kupata pesa za kuendesha chama.

Hapa huenda CCM Zanzibar wanataka kutumia harambee kujipatia fedha kiujanja ujanja au CCM taifa(Bara!) haiipeleki ruzuku ya kutosha na kwa wakati kule Zanzibar.
 
Wizi mtupu huu. Mkuu HAMY-D hebu njoo huku utupe ufafanuzi na ule uzi wako wa kuponda chadema kuchangisha wananchi, kuna tofauti na hili kweli? Au ndo mambo ya usitukane mamba kabla hujavuka mto?
Mpaka aombe ruhusa kwa Mwigulu...
 
Last edited by a moderator:
ukistaajabu ya musa utaona ya firauni
Nimeshuhudia hayo katika taarifa ya habari ITV leo saa 2 kamili katibu mwenezi wa ccm Nnape pamoja na viongozi wa ccm mkoa wa Iringa wakizindua mbio hizo mkoa wa iringa.
pamoja na mbio za mwenge kupigiwa kelele na kuonekana haina tija wameona waanzishe mbio zingine
"nchi hii ngumu sana"
 
Back
Top Bottom