CCM, CUF waungana kusherehekea ushindi Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM, CUF waungana kusherehekea ushindi Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Oct 5, 2011.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,160
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Nimetokea Manyoni nakutana na msafara wa CCM Ma land cruiser manne na katikati Gari kenye bendera ya CUF Likiongozwa na hardtop ya CCM ikiwa na matangazo ya ushindi kwa CCM Igunga , huku wakiwa nduki kweli kweli my take ndoa yao ndio imekolea mpaka wanaongozana kwenda Dodoma ofisi za CCM kuenjoy ushindi wa dhuluma
     
  2. n

    ngwini JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Weka picha
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani tusivuke mipaka pamoja na usaliti wote wa Cuf.Kama ni kweli weka picha.
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Cherekochereko hizo za ndoa yao,isingekuwa busara cuf kusherekea asilimia 4 tu walizozipata,thus dhahiri inaonesha wameoana kwelikweli na si matani
     
  5. p

    plawala JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo si jambo la kushangaza
    CUF wakubali tu kwamba ndoa imekolea
     
  6. h

    hahoyaya Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu na mkewe hao wacha wale raha.
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Kungekuwa na kapicha kidogo ingekuwa safi,lakini sishangai kwa sababu hata baada ya uchaguzi mkuu 2010, CUF walienda kumpongeza na kusherehekea ushindi wa ****** magogoni,hivyo si kitu kipya ni used.
     
  8. M

    Mwera JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada nikikuita mnafiki,mzandiki,mfitini na muongo mkubwa nitakua nimekosea?kama kweli wekapicha utuoneshe hiyogari yenye bendera ya cuf ktk msafara wa ccm,wewe ni mzandiki.
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NImekumbuka sana ule wimbo wa zamani ........"Bibi na Bwana wakigombana (chukua jembe kalime) waache wenyewe mwisho wataelewena eeehhhh!!!

    Ugomvi ushaisha na sasa washaelewena ni kusherehekea tu pamoja....
     
  10. n

    ngwini JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF achane unafiki.
     
  11. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye nyekundu, ndo ulichokuwa unamaanisha...? halafu kwani wewe umeshaacha unafiki, mbona bado unachangia kinafiki-nafiki...?
     
  12. K

    Kozo Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi kweli wewe hujui ama hutambui hiyo ndoa ama unatoa maneno tu,uliza basi kwanza ueleweswe usibishe ovyo uliza wana Jf watakupa dada wamo wanafahamu vizuri tu.
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,753
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Picha mkuu
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CUF si ni CCMb watafuti Tanzania bara kutokana na udini wao ngoja wananchi wafahamu hila zao.
     
  15. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,735
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Tena ni ndoa ya mkeka sasa imekuwa halali.
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,949
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Wanandoa hao wanasherekea uchakachuaji walioufanya ........
     
  17. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hao ni wapenzi kunachaajabu hapo?
     
  18. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,985
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mnafiki hajifichii.
     
  19. R

    RMA JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ina mitara! kulia ina CUF na kushoto inaburudika na Bakwata! Lakini basi watu wakipendana ndo hivyo tena!
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,993
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ubaya? Mbona kuna ndoa ya Tanganyika kuolewa na Zanzibar? nasemaa kuolewa na Zanzibar kwa kuwa baada ya ndoa jina Tanganyika limekufa na Zanzibar lipo. Na nnavojuwa tabia za wenzetu wanaojidai wameendelea ukiolewa unafuta jina lako na linabaki la mume tu.
     
Loading...