CCM Arusha yakosa mgombea udiwani kata ya Sombetini

CCM Arusha yakosa mgombea udiwani kata ya Sombetini

Habari tulizozipata kwenye intelejensia yetu kutoka ndani ya chama cha mapinduzi ni kwamba wamekata tamaa kabisa baada ya kutafuta mgombea udiwani wa kata ya sombetini na kukosa ndipo wameamua kumfuatilia kijana mmoja kwa jina anaitwa david lesikari mollel ambaye aliwahi kuwa mwanachama wa chadema lkn tulifukuza uhanachama baada ya kugundua ni mamluki.


Harakati za udiwani zimeanza jijini arusha ambapo nasikia muda wowote tutatangaziwa lkn wenzetu wao tayari wameanza kutafuta wagombea na kufungua matawi kwa fujo na mbwe mbwe.nitaendelea kuwapa taharifa zaidi.
Naomba kuwasilisha

acha umbea wewe mnaa mbona hata mimi ni mgombea wa kata ya Sombetini au umetumwa uje umfanyie kampeni huyo Lesikar, alafu unadanganya aliwahi kuwa Cdm akafukuzwa wanachama ili ccm imwamini kwa hili sio? Acha kudanganya watu mwehu wewe!
 
acha umbea wewe mnaa mbona hata mimi ni mgombea wa kata ya sombetini au umetumwa uje umfanyie kampeni huyo lesikar, alafu unadanganya aliwahi kuwa cdm akafukuzwa wanachama ili ccm imwamini kwa hili sio? Acha kudanganya watu mwehu wewe!

mbona ujajitokeza mpaka wanataka kumrudisha mkanga hili mradi wasiwe awajasimamisha mgombea
 
Wakimrudisha Mkanga lazima afe maana bado anafikiria namna ya kulipia kesi ya Lema, sijui atauza nini kenge huyo

mbona ujajitokeza mpaka wanataka kumrudisha mkanga hili mradi wasiwe awajasimamisha mgombea
 
mgombea wa chadema ninani?
Habari tulizozipata kwenye intelejensia yetu kutoka ndani ya chama cha mapinduzi ni kwamba wamekata tamaa kabisa baada ya kutafuta mgombea udiwani wa kata ya sombetini na kukosa ndipo wameamua kumfuatilia kijana mmoja kwa jina anaitwa david lesikari mollel ambaye aliwahi kuwa mwanachama wa chadema lkn tulifukuza uhanachama baada ya kugundua ni mamluki.


Harakati za udiwani zimeanza jijini arusha ambapo nasikia muda wowote tutatangaziwa lkn wenzetu wao tayari wameanza kutafuta wagombea na kufungua matawi kwa fujo na mbwe mbwe.nitaendelea kuwapa taharifa zaidi.
Naomba kuwasilisha
 
URAHISI...hiki ni cheo gani hapa tanzania sijui unatumia kiungo gani kufikiri.

anamaanisha urahisi cheo cha urais wa jmt ambocho majukumu makubwa ni kusafiri na kupiga picha na mastar wa dunia hii.
 
Kinana si aliwahi kuwa mbunge Arusha arudi kujaribu kama udiwani atapata wampe hiyo nafasi
 
Kinana si aliwahi kuwa mbunge Arusha arudi kujaribu kama udiwani atapata wampe hiyo nafasi

Kinana anapendelea sehemu zenye Tembo karibu zaidi na ambako hawajamjua vizuri jangili huyo. Kwa Arusha anajulikana watamuaibisha.
 
Kamanda kuna jamaa aliyefukuzwa chadema anaitwa Dominick au Mboya nae anatamba kugombea Sombetin. Tena anadai hakuna kura za maoni anateuliwa moja kwa moja na ameapa atashinda! Eti hata chadema watampigia kura! nafikiri huyu ana akili za maiti.
 
Back
Top Bottom