Unaishi wapi huko ambapo hadi muda huu bado haijawa J3?Nimekumbuka story moja, mama alikuwa kibosi flani hivi, halafu mtu wa bia kinoma, basi akitoka kazini anapitia baa, anazipiga mume anamsubiri nyumbani, akirudi dereva ndiyo anamshusha mama kwenye gari hajitambui, mzee sikumoja alimsemea mbovu dereva, wewe nitakumini vipi na mke wangu, dereva akasema mzee mimi nishukuru ninayomsaidia mama, siku nyingine mama anatapika kwenye gari, dereva inabidi akaoshe.
Kuna jamaa moja jirani yake amemuoa mke wake abaye ni mwalimu,ana mwaka wa tatu wanaonanaga likizo tuu wame fight uhamisho mpaka wameamua wapotezee tu,hivi utaweza kila siku natoka mfano dar kwenda arusha kumfuata mkeo? hyo nauli tu changamoto!Uhamie kwa mkeo if possible, au ukitulize ukisubiri mambo ya uhamisho yakae sawa au mpange namna bora ya kuonana mara kwa mara.
Kama hapa yaani sidhani kama mtoto ataongezwa, alafu baba ndio alitaka wa4!!kama kweli anampenda mme wake si angeomba transfer tuu mbona zinatolewa kwa kigezo cha kuwa karibu na mme,swala la watoto wakina mama huwaga wakali akitaka mmoja ni huyoo tu hasa waliosoma na kupangiwa kazi ngazi za juu
Mkuu ninasafari ninaelekea Ubungo termnals sasa hivi.Unaishi wapi huko ambapo hadi muda huu bado haijawa J3?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]mbona nasikiaga mnajitetea kuwa Women are polygamist in nature, they always cheat, but they still love the one they truly love the most.
nilidhani muda ulikuwa unataka kulala kweli..Mkuu ninasafari ninaelekea Ubungo termnals sasa hivi.
hapo kwa mbaali hous geli anahusika ,na kama kamuacha mzee na haua geli atakuta watoto wameongezeka sasa.Inatakiwa pawe na time frame kwakweli, lakini hii ya kutokujua ni lini itawezekana duuuh!! Yataka moyo.
kwa mapenzi na JFnilidhani muda ulikuwa unataka kulala kweli..
Kwa hiyo avatar yako... njoo nao 50. Ila tu nakuomba uutumie huo mdomo vizuri kutimiza matarajio yangu.Nitakushtaki, nitakuwa na wanasheria 10 wa kigeni na wawaili kutoka gambosh.
Sasa huyu wakati anaolewa alikuwa na kazi ya kawaida tu, mumewe ndio kamsapoti kwenye kumsomesha hadi kufikia hapo alipo sasa. Kwahiyo ni tofauti kidogo.Wanawake kama hawa mara nyingi sana huwaga wanachagua wanaume pia wao huwa hawaangalii mapenzi ya ndani bali huangalia jee mwanaume huyu anajali, na always huchagua wanaume wasiowazidi ili kuepusha ile kusumbuliwa sumbuliwa , na kama ishu ya kupangiwa mbali mwanaume huyu ye kwa kuwa kazi zake sio zile za kum keep busy ,labda anasimamia miradi ya mkewe hapo nyumbani na ishu nyingine , hata mkewe akimuita njoo huku nina hamu na wewe kwa kuwa dume suti yupo yupo tuu fasta anaenda na usafiri ashapewa , we utaongea nn hapo ,watoto kwa miaka 5 ya ndoa wamezaa 2 washapata mrithii wao
√√hawa wakina mama wafanyao kazi za kupangiwa huko juu wako makini sana kuchagua mme mara nyingi huotaga ndevuu yani sijui kuna uhusiano gani, wako makini, wakali, hugombeza waume waoo
√√hapo sasa mawifi ndo wataleta mdomo mdomo kuharibu raha za watuu
Duuuh!! Kuna wanawake wanapata wanaume jamani!!!Nimekumbuka story moja, mama alikuwa kibosi flani hivi, halafu mtu wa bia kinoma, basi akitoka kazini anapitia baa, anazipiga mume anamsubiri nyumbani, akirudi dereva ndiyo anamshusha mama kwenye gari hajitambui, mzee sikumoja alimsemea mbovu dereva, wewe nitakumini vipi na mke wangu, dereva akasema mzee mimi nishukuru ninayomsaidia mama, siku nyingine mama anatapika kwenye gari, dereva inabidi akaoshe.
Hizi case za hivi ziko nyingi jamani, i have a friend nae uhamisho umebuma kumfuata mumewe mwaka wa pili sasa. Nao kuonana ni likizo hadi likizo[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]Kuna jamaa moja jirani yake amemuoa mke wake abaye ni mwalimu,ana mwaka wa tatu wanaonanaga likizo tuu wame fight uhamisho mpaka wameamua wapotezee tu,hivi utaweza kila siku natoka mfano dar kwenda arusha kumfuata mkeo? hyo nauli tu changamoto!
yupo mwingine best yangu mumewe yupo dar yy yupo iringaHizi case za hivi ziko nyingi jamani, i have a friend nae uhamisho umebuma kumfuata mumewe mwaka wa pili sasa. Nao kuonana ni likizo hadi likizo[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]