Nimejiuliza maswali mengi wacha nipite tuu hela yangu hata nikisahau kadi nikiwa na kitambulisho chochote natoa hela labda ziwe nyingi ambazo utaona wanahangaika kupiga simu ulikofungulia account au tawi unalotumia mara kwa mara kuweka hela....maelezo ya card kumezwa au chochote yapo kwenye atm zao zote inashangaza kusema umefika bank hujapata huduma na tawi gani hilo hawana hata generator ya umeme pindi ukikatika CRDB Bank...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.