Can you eat that?

Can you eat that?

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
Bull+Testicle+tsbullballs225x300.jpg

sheep_testicles.jpg


Testicle Eating Festival Galas
 
Hayo makitu na kichuri usipime! Boflo karibu Tarime uenjoy store za mbegu na kichuri
 
pumbu aka korodani za cow ni nzuri sana, tamu
 
Ewaaaa....kule kwetu yanapendwa sana hususan yale ya mbuzi!
Yanapendwa mno
Afu wanawake hamna kula, yanachomwa na kuliwa huko huko wakati wanachinja na 'ndisani' na ile damu ya kukaanga, nimeisahau jina

Umeona eeeh...watu wanakula supu ya pweza tu.
Kwa ambao si wafugaji hawawezi jua, ni kama mie navyomwogopa pweza hata kumtizama tu
 
Yanapendwa mno
Afu wanawake hamna kula, yanachomwa na kuliwa huko huko wakati wanachinja na 'ndisani' na ile damu ya kukaanga, nimeisahau jina


Kwa ambao si wafugaji hawawezi jua, ni kama mie navyomwogopa pweza hata kumtizama tu

teh teh teh...watu wa kileo tumezidi uthungu...kila kitu kinaonekana buchani tu.Hatusogei machinjioni
 
Yanapendwa mno
Afu wanawake hamna kula, yanachomwa na kuliwa huko huko wakati wanachinja na 'ndisani' na ile damu ya kukaanga, nimeisahau jina

Ile damu inaitwa kibhulanga....(nadhani huko Kaskazini ndo inaitwa kisusio)
 
Back
Top Bottom