Okay, kidogo nianze kilio .....!Sorry konakali nimekosea kwa kuanza mama pekee nilitakiwa kusema huyu mama ..ni jirani tu
Lazima Mungu akuongoze ili haya yawezekane......!kwani unamsamehe wakati jamaa likiwa bado juu linagugumia, acha roho ngumu ,mbona tunaoa wanawake waliokwisha zaa tayari au walioachika, c nao midume ilikuwa inagugumia, ukiweka akili ya kusahau yaliyopita na kuganga yajayo mambo yote yanawezekena,
Tambueni wanaJF adhabu iliyokali kuliko zote ni upendo kwa aliyekukosea, waswahili wanasema ADUI MPENDE.........................................
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
With all sincerity i doubt if any man can...
Okay, kidogo nianze kilio .....!
Pole sana rafiki
Lazima Mungu akuongoze ili haya yawezekane......!
Wakati naoa nilijiuliza nioe mtu au nioe malaika. Nilitamani nioe malaika lakini nikashindwa, nikaamua nioe binadamu. Sasa infidelity wanafanya nani, kama sio binadamu. Akicheat, nitamsanehe tu kwa sababu yeye ni binadamu. Ila angekuwa malaika nisingemsamehe kamwe...
I am adamant when it comes to infidelity. Therefore there is absolutely no way that I would forgive. It's one and done. That's it and that's that.
Kutokana na mfumo dume uliotawala jamii yetu, inakuwa ni vigumu sana mwanamme kumsamehe mkewe, ingawa wapo wanaume wachache ambao huwasemehe wake zao.
Hata hivyo inategemea na mazingira ya tukio lenyewe na uchaji mungu wa wanandoa husika.
SWALI KWA WANANDOA: KWA NINI UFUMANIWE WAKATI WEE UMEO AU UMEOLEWA?????
Okay, kidogo nianze kilio .....!
Lazima Mungu akuongoze ili haya yawezekane......!
Hayo ya akicheat utamsamehe tu yaseme hapa hapa JF na ombea naye asiwepo maana akikusikia anaweza kutafsiri kuwa ndo umempa green light.
Na hadi uchitiwe mara ngapi ndo utakoma kusamehe? Au wewe utakuwa samehe samehe tu kila itokeapo?
Exercise yourself to believe in flexibility of rules and principles that you have established in ur way of living, not all times we apply them strictly bt they have to change basing on circumstances and situations.
umemkoti shakespear lakini haufati alichokueleza,
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
With all sincerity i doubt if any man can...
Wait until the situation happen on your share....! There you will know how these things happen....! Otherwise, pray a lot so that you will never appreciate these things....! Because in this world, nobody not a cheater and no one never cheated....!That's applicable only in other facets of life except matters of the heart. Once a cheater, always will be a cheater.
Kutokana na mfumo dume uliotawala jamii yetu, inakuwa ni vigumu sana mwanamme kumsamehe mkewe, ingawa wapo wanaume wachache ambao huwasemehe wake zao.
Hata hivyo inategemea na mazingira ya tukio lenyewe na uchaji mungu wa wanandoa husika.
SWALI KWA WANANDOA: KWA NINI UFUMANIWE WAKATI WEE UMEO AU UMEOLEWA?????
Wait until the situation happen on your share....! There you will know how these things happen....! Otherwise, pray a lot so that you will never appreciate these things....! Because in this world, nobody not a cheater and no one never cheated....!
How many times do you have to get cheated on before you say enough is enough.....?
angekuwa mwendawazimu vpi ungemsamehe?Wakati naoa nilijiuliza nioe mtu au nioe malaika. Nilitamani nioe malaika lakini nikashindwa, nikaamua nioe binadamu. Sasa infidelity wanafanya nani, kama sio binadamu. Akicheat, nitamsanehe tu kwa sababu yeye ni binadamu. Ila angekuwa malaika nisingemsamehe kamwe...