Can A Husband Forgive Wife Caught In Adultery??


FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
huh.gif
With all sincerity i doubt if any man can...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
FL1

Kusamehe ni karama tuliyopewa na Mungu; na ni kitu kizuri sana kama unaweza kusimama nacho bila kumnanga mwenzi wako miaka yote baada ya hapo.

Ninajua wanaume wengi sana wamesamehe na wengine wanaishi na watoto waio wao tena wakiwa wanajua... hilo linawezekana sana, lakini pia ukweli yote yatategemea sana huyo mama amefanya na nani na pia katika mazingira gani. Sijui kwangu yakinitokea ntafanyaje ila naomba sana mungu anipe uwezo huo

Nadhani yote yanatemegea malezi, imani yako na matumaini uliyopewa

Namuombea huyo jamaa akiamka atafakari kama anaweza kuishi na consequences za infii
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
huh.gif
With all sincerity i doubt if any man can...
Jamani muache kuiba....! Cheki sasa mwizi mwenyewe anjiletea ujane...! Sasa nani alaumiwe?
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Yawezatokea. Lakini mara chache sana. Hili mtu hawezilipangia kabla ya tukio, bali ni jinsi Mungu atakavyomuongoza wakati huo wa tukio!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
256
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 256 180
Kuna wengine wanaweza kufauta ule mstari wa kusamehe saba mara sabini......wanasamehe na maisha yanaendelea....ila ni adimu sana watu wa aina hii...
Ila infii kwa mke, ney!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
Kuna wengine wanaweza kufauta ule mstari wa kusamehe saba mara sabini......wanasamehe na maisha yanaendelea....ila ni adimu sana watu wa aina hii...
Ila infii kwa mke, ney!
Nguluwe pitaaaaaaaa sina mkuku mie wewe haramu hahah

mkuke kwa nguruwe........................
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
FL1

Kusamehe ni karama tuliyopewa na Mungu; na ni kitu kizuri sana kama unaweza kusimama nacho bila kumnanga mwenzi wako miaka yote baada ya hapo.

Ninajua wanaume wengi sana wamesamehe na wengine wanaishi na watoto waio wao tena wakiwa wanajua... hilo linawezekana sana, lakini pia ukweli yote yatategemea sana huyo mama amefanya na nani na pia katika mazingira gani. Sijui kwangu yakinitokea ntafanyaje ila naomba sana mungu anipe uwezo huo

Nadhani yote yanatemegea malezi, imani yako na matumaini uliyopewa

Namuombea huyo jamaa akiamka atafakari kama anaweza kuishi na consequences za infii
Mama alikuwa na mahusiano na boss wake akiulizwa anakataa ,mmewe akaweka mtego uliofikia kumnasa ..
Sasa mama ametoweka katika mazingira ya kutatanisha mzee yuko hospital
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
79
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 79 0
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
huh.gif
With all sincerity i doubt if any man can...
Hapo kwenye bold... kumbe wenzetu wana mioyo midogo hivi? Mbona sasa hututenda hivihivi jamani kumbe wanajua yakiwapata wanaweza hata kupoteza maisha?

Nadhani ni muda muafaka kutafakari na kuona ukweli wa usemi usemao " usimtendee mwenzio lile usilopenda kutendewa"...pole bwana kaka.Mungu ametupa uwezo wa kusahau japo kusamehe ni vigumu na hii ni kwa wote.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,846
Likes
255
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,846 255 180
No way... Never!

Just imagine jamaa linagugumia juu ya mke halfu wewe unasema "I'm forgiving you and I will forget"!
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
Mama alikuwa na mahusiano na boss wake akiulizwa anakataa ,mmewe akaweka mtego uliofikia kumnasa ..
Sasa mama ametoweka katika mazingira ya kutatanisha mzee yuko hospital
Mama yako mzazi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
No way... Never!

Just imagine jamaa linagugumia juu ya mke halfu wewe unasema "I'm forgiving you and I will forget"!
It is total lunacy to forgive something like that. At least to me it is. But at the end of the day, to each his own.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,479
Likes
249
Points
160
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,479 249 160
Kuna mkasa umetokea mtaani kwetu mwanaume kazimia mpaka hivi sasa sijui akiamka kutoka kwenye Coma sipati picha
I wish haya mambo ya Infii yasingekuwepo kwa nini kutesana hivi
huh.gif
With all sincerity i doubt if any man can...
Huo ni mtihani mgumu lakini hakuna lisilowezekana kwa Mungu.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
No way... Never!

Just imagine jamaa linagugumia juu ya mke halfu wewe unasema "I'm forgiving you and I will forget"!
kwani unamsamehe wakati jamaa likiwa bado juu linagugumia, acha roho ngumu ,mbona tunaoa wanawake waliokwisha zaa tayari au walioachika, c nao midume ilikuwa inagugumia, ukiweka akili ya kusahau yaliyopita na kuganga yajayo mambo yote yanawezekena,
Tambueni wanaJF adhabu iliyokali kuliko zote ni upendo kwa aliyekukosea, waswahili wanasema ADUI MPENDE.........................................
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
kwani unamsamehe wakati jamaa likiwa bado juu linagugumia, acha roho ngumu ,mbona tunaoa wanawake waliokwisha zaa tayari au walioachika, c nao midume ilikuwa inagugumia, ukiweka akili ya kusahau yaliyopita na kuganga yajayo mambo yote yanawezekena,
Tambueni wanaJF adhabu iliyokali kuliko zote ni upendo kwa aliyekukosea, waswahili wanasema ADUI MPENDE.........................................
I am adamant when it comes to infidelity. Therefore there is absolutely no way that I would forgive. It's one and done. That's it and that's that.
 
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
Mwendawazimu2

Mwendawazimu2

Member
Joined Nov 29, 2010
54 0 0
Wakati naoa nilijiuliza nioe mtu au nioe malaika. Nilitamani nioe malaika lakini nikashindwa, nikaamua nioe binadamu. Sasa infidelity wanafanya nani, kama sio binadamu. Akicheat, nitamsanehe tu kwa sababu yeye ni binadamu. Ila angekuwa malaika nisingemsamehe kamwe...
 

Forum statistics

Threads 1,205,536
Members 457,953
Posts 28,196,933