kwann hamkutangaza mgombea wenu mkamsubiri lowasa afukuzweLowasa ndio alitembelea nguvu ya cdm, kama alikuwa na nguvu hiyo angeenda TLP. Alaaniwe Mbowe na genge lake kwa kutuokotea yule mzee tapeli wa kisiasa.
Unadhani kila mfuasi wa cdm aliridhika na ule upuuzi wa Mbowe na genge lake kumpokea Lowassa? Lowassa yupi kwanza, yule aliyekuwa anasema "elimu, elimu, elimu" kisha anashuka jukwaani?kwann hamkutangaza mgombea wenu mkamsubiri lowasa afukuzwe
saaahv ndo hamjaridhika, nkuletee interview ya lissu akikubali lowasa kugombea 🤣 🤣 au unatuona kama twaha mwaipayaUnadhani kila mfuasi wa cdm aliridhika na ule upuuzi wa Mbowe na genge lake kumpokea Lowassa? Lowassa yupi kwanza, yule aliyekuwa anasema "elimu, elimu, elimu" kisha anashuka jukwaani?
Narudia tena, si kila mfuasi wa cdm aliridhika na upuuzi ule. Ww unaniambia habari za Lisu, kwani mimi ni msemaji wake?saaahv ndo hamjaridhika, nkuletee interview ya lissu akikubali lowasa kugombea 🤣 🤣 au unatuona kama twaha mwaipaya
si ndio mmechagua kua kiongozi ama hamumtaki tenaNarudia tena, si kila mfuasi wa cdm aliridhika na upuuzi ule. Ww unaniambia habari za Lisu, kwani mimi ni msemaji wake?
Kuwa kiongozi kunahusiana nini na tunachojadili dogo?si ndio mmechagua kua kiongozi ama hamumtaki tena
unaongozwa na mtu aliekubaliana na lowasa, sasa huoni uko sehem sio sahihi, au tujifanye wanafki?Kuwa kiongozi kunahusiana nini na tunachojadili dogo?
Kuna nini cha maana hapoModerator wekeni Live icon hii habari ni mzuri
Wewe unategemea polisi, TISS na mahakama. Plus msajili wa vyama kaa kimya mkuu.chadema ni overrated, bado mnaishi na upepo wa lowasa
aaah kisa lema hajapata ubunge au sio 🤣 🤣 , kipindi kapata ubunge hadi mjadala wa katiba mpya hamtakiWewe unategemea polisi, TISS na mahakama. Plus msajili wa vyama kaa kimya mkuu.
Unatia aibu
Kuna tatizo gani boss?unaongozwa na mtu aliekubaliana na lowasa, sasa huoni uko sehem sio sahihi, au tujifanye wanafki?
🤣 🤣 🤣 kweli chadema ni chama cha hovyo! kwahio mnaongozwa na mtu ambae hamubaliani na maamuzi yake na mnamuunga mkono au sioKuna tatizo gani boss?
Ni wapi umewahi kukuta maamuzi ya kiongozi ni sahihi kwa 100%? Punguza utoto dogo.🤣 🤣 🤣 kweli chadema ni chama cha hovyo! kwahio mnaongozwa na mtu ambae hamubaliani na maamuzi yake na mnamuunga mkono au sio
ahaa vizuri basi kumbe hamjui mnataka nnNi wapi umewahi kukuta maamuzi ya kiongozi ni sahihi kwa 100%? Punguza utoto dogo.
Ww bendera fuata upepo ndio hujui unataka nini.ahaa vizuri basi kumbe hamjui mnataka nn
🤣