CAF Team of the Week: Simba Sc waingiza watano

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
35,299
2,000
20210523_151210198975.jpg


Yumo Bocco, Chama, Miqsone, Kapombe na Tshabalala. Simba ni timu kubwa sana Afrika hii
 

Joo Wane

JF-Expert Member
Mar 14, 2007
797
1,000
Sijui mikakati ya Timu ya Taifa ikoje, hawa vijana wangatufikisha mbal
Sio vibaya TFF wakaenda kujifunza kwa Simba namna nzuri ya kuhamisha morali ya Simba kuipeleka kwenye timu ya Taifa. Ukiangalia timu ya taifa ikicheza huioni ile hamasa ya wachezaji kutafuta kiu ya matokeo kama ambavyo Simba wanafanya kwenye mechi zao. Na "case study" iwe ni zile mechi Simba alizowakalisha vigogo wa Afrika Al Haly, As Vita n.k. Hamasa ianzie hapo iwapo Simba kampiga Al haly hapa kwa Mkapa basi na timu ya taifa ya Misri haitoki salama kwa Mkapa. Kwa Mkapa iwe machinjio ya timu zote za nje zinazokuja kucheza hapa nchini na timu yoyote ile ya Tanzania.
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
18,020
2,000
Simba imetoka, mashindano yamekosa mvuto

Best team of the week zitazowekwa kwanzia sasa, zitawekwa kwasababu timu tu ilishiriki na sio uwezo

Just imagine kwenye list kaizer chief kaingia kipa tu unategemea nini mbeleni?
 

Mwifwa

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
38,442
2,000
Sio vibaya TFF wakaenda kujifunza kwa Simba namna nzuri ya kuhamisha morali ya Simba kuipeleka kwenye timu ya Taifa. Ukiangalia timu ya taifa ikicheza huioni ile hamasa ya wachezaji kutafuta kiu ya matokeo kama ambavyo Simba wanafanya kwenye mechi zao. Na "case study" iwe ni zile mechi Simba alizowakalisha vigogo wa Afrika Al Haly, As Vita n.k. Hamasa ianzie hapo iwapo Simba kampiga Al haly hapa kwa Mkapa basi na timu ya taifa ya Misri haitoki salama kwa Mkapa. Kwa Mkapa iwe machinjio ya timu zote za nje zinazokuja kucheza hapa nchini na timu yoyote ile ya Tanzania.
Ni kweli hamasa zinatia sana confidence na kujituma.

Naona tatizo lingine na TFF ni kuwa wao hawako kibiashara kama Simba ndio maana hata wakipata matokeo mabaya hawaoni tatizo.

TFF wakitekeleza majukumu yao kama kibiashara mbona mbinu zitatafutwa na timu itajengwa na hatimaye kuimarika
 

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Jul 18, 2011
2,926
2,000
Simba imetoka, mashindano yamekosa mvuto

Best team of the week zitazowekwa kwanzia sasa, zitawekwa kwasababu timu tu ilishiriki na sio uwezo

Just imagine kwenye list kaizer chief kaingia kipa tu unategemea nini mbeleni?
Umeumia eeeeeee?
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
10,948
2,000
Mbona kama kuna nembo mbili za Yanga hapo zimefata nini kudadazeki zake?
Kwenye M.Affonso na M.Lebusa.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,425
2,000
CAF wanatarajia kuiomba timu ya Simba SC ya Tanzania kutembelea makao makuu yao pale Cairo Misri, wakawaeleze haya mafanikio makubwa hivi kwa muda mfupi wametumia akili gani kiyafikia, ili iwe funzo kwa timu nyingine za wapiga kelele Afrika kama utopolo FC inayopatikana Tz mitaa ya twiga na jangwani, utopolo FC wanasisitizwa kutuma wawakilishi wao wakapewe darsa.
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
1,167
2,000
Chama amepewa points nyingi kuliko wote 9.9

Halafu huyo kipa wa Kaiza katunguliwa goli 3 inakuwaje awe bora. Au wameangalia n sevu alizo ziokoa?.
Hongereni Simba na mashabiki wote wa kibongo maana tulikuwa tunakinukisha hadi kwenye mitandao ya nje hadi wametumiss.

Mashabiki wa Kaizer nao nimeona wamekubali mziki wa Simba.
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
6,979
2,000
Timu ya Simba ifanyie Kazi ya kuongeza kipa 1,mabeki 2,,washambuliaji 2, na kiungo 1.

Mabeki wa pembeni wasajiliwe wazuri wawe wanapanda kama akina Miskoni na Morisoni.

Washambuliaji wawe wakali kwa ajili ya ku score tuu.

Na pia kocha afanyie Kazi utengenezaji wa space wakiwa na mpira badala ya kuchezea mpira nyuma ya wapinzani hata kama Wana mpira.

Mwisho ,Simba iwe na mind set kwamba wao ni timu kubwa kwa hiyo waache mind set ya kutegemea uwanja wa nyumbani tuu,wakiwa ugenini wacheze defensive game but wajitahidi kupata japo goli moja au basi sare ama wasiruhusu kufungwa magoli mengi.

Timu ikifungwa wafunguke kutafuta goli Ili kupunguza mzigo mechi ya nyumbani.
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,152
2,000
Timu ya Simba ifanyie Kazi ya kuongeza kipa 1,mabeki 2,,washambuliaji 2, na kiungo 1.

Mabeki wa pembeni wasajiliwe wazuri wawe wanapanda kama akina Miskoni na Morisoni.

Washambuliaji wawe wakali kwa ajili ya ku score tuu.

Na pia kocha afanyie Kazi utengenezaji wa space wakiwa na mpira badala ya kuchezea mpira nyuma ya wapinzani hata kama Wana mpira.

Mwisho ,Simba iwe na mind set kwamba wao ni timu kubwa kwa hiyo waache mind set ya kutegemea uwanja wa nyumbani tuu,wakiwa ugenini wacheze defensive game but wajitahidi kupata japo goli moja au basi sare ama wasiruhusu kufungwa magoli mengi.

Timu ikifungwa wafunguke kutafuta goli Ili kupunguza mzigo mechi ya nyumbani.
Asante sana.
Wewe ni mdau wa mpira wa miguu.

Umeshauri vizuri sana
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,425
2,000
Chama amepewa points nyingi kuliko wote 9.9

Halafu huyo kipa wa Kaiza katunguliwa goli 3 inakuwaje awe bora. Au wameangalia n sevu alizo ziokoa?.
Hongereni Simba na mashabiki wote wa kibongo maana tulikuwa tunakinukisha hadi kwenye mitandao ya nje hadi wametumiss.

Mashabiki wa Kaizer nao nimeona wamekubali mziki wa Simba.
Wale Kaizer nimewaona wanapanda ndege huku wanatetemeka, bado hawaamini kama wamefuzu mbele ya Simba SC baba lao Afrika masharaki, kati na kusini mwa bara la Afrika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom