Business Partner Needed (Urgently) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Business Partner Needed (Urgently)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ona Sasa, Jan 25, 2012.

  1. Ona Sasa

    Ona Sasa Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    We have a viable business which has shown a good trend as far as profitability is concerned, If you are interested to to invest as well as being a partner in a start up business with the capital which is not more than 5m, don't hesitate to call 0715 583 582.
     
  2. G

    GSPN Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    business za partnership zinahitaji watu mfahamiane vizuri hsa ktk suala la uaminifu! unapomtafuta partner ktk thread hii, are you sure we ni mwamin ifuvykutosha au unauhakika gani utakaye mpata atakuwa mwaminifu ktk biashara yenu? au unasearch wa kumliza?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    And what is the type of business mnayoendesha
    na je umeshatayarisha partnership deed
    na je kwa nini msianzishe company limited by share ambayo mtu anakuwa liable to the tune of his or her contribution rather than partnership ambayo in case of anything mzee wanakwangua mpaka account personal
    Na kama mshauri hapo juu alivyotoa angalizo issue ya partnership inahitaji kufahamiana sana aise
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,045
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    biashara yenyewe inahusu nini? kwa nini usiiweke wazi
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Need more details pls!! Otherwise its non viable!
     
  6. s

    sasha ally Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utapel huu
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    you can be serious!!....unatafuta mshirika wa biashara kirahisi rahisi hivi...halafu unataja na kiwango kabisa...hiyo biashara ni changa sana kwani mtaji wa milioni 5 ni mdogo. fanya mchakato na mabenki wakupe hiyo hela uiongezee kwenye hiyo biashara kuepusha lawama na dhuluma.
     
Loading...