Bus la Abood la kwenda Mbeya lapata ajali


Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
319
Likes
30
Points
45
Teacher1

Teacher1

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
319 30 45
Mida hii basi la Abood liendalo Mbeya limepata ajali mbaya katika eneo la Makambako mkoani Iringa. Basi hilo likiwa katika mwendo kasi limegonga kundi la ng'ombe waliokuwa wakivuka barabara nje kidogo ya mji wa Makambako ukielekea mbeya. Ng'ombe wengi wamekufa na wengine kujeruhiwa lakini cha kumshukuru Mungu ni kuwa watu wamenusulika.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,600
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,600 280
Mungu tuepushe na majanga haya ya ajali
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
waarabu na majini yao watatumliza
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
104
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 104 160
Kwani wiki ya NENDA KWA USALAMA si inaishia leo???

Eee Mola tuepushie hiki kikombe!!
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
104
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 104 160
Mida hii basi la Abood liendalo Mbeya limepata ajali mbaya katika eneo la Makambako mkoani Iringa. Basi hilo likiwa katika mwendo kasi limegonga kundi la ng'ombe waliokuwa wakivuka barabara nje kidogo ya mji wa Makambako ukielekea mbeya. Ng'ombe wengi wamekufa na wengine kujeruhiwa lakini cha kumshukuru Mungu ni kuwa watu wamenusulika.

Mkuu mbona habari hii tangu jana cjaickia mahali pengine popote ikiripotiwa?
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,064
Likes
1,105
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,064 1,105 280
Mkuu mbona habari hii tangu jana cjaickia mahali pengine popote ikiripotiwa?
Labda Kwasababu hamna kifo chochote, basi halijapinduka wala kugongana na gari lingine...yani ni kama sio issue vile japo muanzishaji kaandika ajali mbaya.
 
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
Mkuu mbona habari hii tangu jana cjaickia mahali pengine popote ikiripotiwa?
hii ndio JF kamanda, subiri tu habari zitakuja huko mtaani, jana si unajua ilikuwa w/end
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Mida hii basi la Abood liendalo Mbeya limepata ajali mbaya katika eneo la Makambako mkoani Iringa. Basi hilo likiwa katika mwendo kasi limegonga kundi la ng'ombe waliokuwa wakivuka barabara nje kidogo ya mji wa Makambako ukielekea mbeya. Ng'ombe wengi wamekufa na wengine kujeruhiwa lakini cha kumshukuru Mungu ni kuwa watu wamenusulika.
Ni kweli mwendo kasi si mzuri lakini tujiulize hao wafugaji nao wanaopenda kuchungia kandokando ya barabara nao wana makosa sana. Nakuthibitishia ukiwa dereva unaweza kugonga mnyama bila kutarajia, sasa hebu jiulize kama dereva ameangalia mbele hakuna kitu barabara imenyooka unataka afenye nini zaidi ya kufidia muda kidogo halafu ghafla linatokea kundi la ng'ombe wanavuka barabara utafanyaje? Nashukuru Mungu hakuna mtu aliyekufa,
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Labda Kwasababu hamna kifo chochote, basi halijapinduka wala kugongana na gari lingine...yani ni kama sio issue vile japo muanzishaji kaandika ajali mbaya.
Muanzisha uzi nadhani hajawahi ona ajali mbaya!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ni kweli mwendo kasi si mzuri lakini tujiulize hao wafugaji nao wanaopenda kuchungia kandokando ya barabara nao wana makosa sana. Nakuthibitishia ukiwa dereva unaweza kugonga mnyama bila kutarajia, sasa hebu jiulize kama dereva ameangalia mbele hakuna kitu barabara imenyooka unataka afenye nini zaidi ya kufidia muda kidogo halafu ghafla linatokea kundi la ng'ombe wanavuka barabara utafanyaje? Nashukuru Mungu hakuna mtu aliyekufa,
acha kufia muda ina gharama kubwa san
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
acha kufidia muda ina gharama kubwa sana
Mbeya - Arusha ni ~ 990kms imagine dereva anakwenda 80km/hr mfafika saa ngapi? Ukweli, mbona wenzetu wana barabara nzuri na wanakimbia sana lakini hawapati ajali kama hizi. Ukweli sisi watanzania tumezoea sana kuchungia mifugo yetu kando kando ya barabarani hususani ng'ombe na punda.
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
843
Likes
60
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
843 60 45
Mbeya - Arusha ni ~ 990kms imagine dereva anakwenda 80km/hr mfafika saa ngapi? Ukweli, mbona wenzetu wana barabara nzuri na wanakimbia sana lakini hawapati ajali kama hizi. Ukweli sisi watanzania tumezoea sana kuchungia mifugo yetu kando kando ya barabarani hususani ng'ombe na punda.
hakuna basi ya abood inayotoka arusha to mbeya.
 

Forum statistics

Threads 1,238,812
Members 476,185
Posts 29,331,615