Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,259
Sawa ni lushoto lakini umemuelewa kweli mshanaLushoto
Sawa ni lushoto lakini umemuelewa kweli mshanaLushoto
Hivi sis wakurya asili yetu huwa ni USA au UK?
Nimemuelewa labda kama utakua na maana nyingine tofati na niliyo elewa mm.Sawa ni lushoto lakini umemuelewa kweli mshana
Sio chattle?Wataita wa Kenya na wahea wa ngazija na wambughu wa Somalia
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Madem wengi nimewagonga kwa kabila langu.
Madem siku hizi hawapendi shida, akisikia ww mchagga hata km huna kitu, ana amini utapata kitu.
Samahanini jaman
Khaaa weshu iwe onga!Kaka sisi wasambaa asili yetu ni wapi
Niwedi mngoshi angizeiweKhaaa weshu iwe onga!
Mghoshi wahi iwe??Khaaa weshu iwe onga!
sisi tulikuja na majahazi ya waarabuNiwedi mngoshi angizeiwe
Kwahiyo sisi ni waarabu eenhsisi tulikuja na majahazi ya waarabu
Imi ni wa Bumbui mghoshi hangi iwe zumbeMghoshi wahi iwe??
Haswaaa tena wa DubaiKwahiyo sisi ni waarabu eenh
Mghoshi wahi iwe??
Awww [emoji8][emoji8][emoji8] imi wa ushoto mlalo missionImi ni wa Bumbui mghoshi hangi iwe zumbe
Iza PM mndughuNiwedi mngoshi angizeiwe