Burudani ya watanzania unapowauliza asili zao

Burudani ya watanzania unapowauliza asili zao

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
375,759
Reaction score
870,537
Hii kitu unaweza kuifanyia majaribio hata kesho utakapoamka.... Kama hutakufa usiku huu.... Katika mazungumzo ya kawaida muulize mtu asili yake..... Hakika atakwambia yeye ni mchaga kwa sasa lakini asili yao ni wakikuyu wa Kenya.... Baba wa babu zao walivuka mpaka na kuja kuoa wasandawe na wamang'ati na kutoa hiyo mixer... Lakini hao wasandawe na wamang'ati pia sio watanzania kwa asili bali ni wahamiaji kutoka Ethiopia....
"Hivyo ndugu yangu weee nione hivi hivi tu... Mimi sio wa hapa wale blacks wa kule Israel tuna damu nao kwenye ukoo wetu.....

Kimbembe ni pale atakapoitwa Uhamiaji kuthibitisha uraia wake.... [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] tuna kina sunche hapa eti ni wapare wa ugweno..... Sina mbavu...
 
They are ashamed of their identities. Shame to be called Tanzanians.

Wamiliki wa nchi hii muone haya. Hamkubaliki. Watu wanaona fedheha kusema wao ni Watanzania, wanaona afadhli waseme ni wa kuja ili wasibebe lawama ya mambo ya ndani.

Lakini pia, watambue kwamba Babu zao waliokuja kutoka ethiopia n.k. Hawatafufuka kuwajengea dunia mpya. Dunia yao iko bongo na hivyo ni jukumu lao kujenga misingi safi ili watoto wao waone fahari kujitaja Watanzania. Hata wakienda kokote waongee kwa kujidai "SISI ASILI YETU TANZANIA".

Aibu kwa Ccm.
 
They are ashamed of their identities. Shame to be called Tanzanians.

Wamiliki wa nchi hii muone haya. Hamkubaliki. Watu wanaona fedheha kusema wao ni Watanzania, wanaona afadhli waseme ni wa kuja ili wasibebe lawama ya mambo ya ndani.

Lakini pia, watambue kwamba Babu zao waliokuja kutoka ethiopia n.k. Hawatafufuka kuwajengea dunia mpya. Dunia yao iko bongo na hivyo ni jukumu lao kujenga misingi safi ili watoto wao waone fahari kujitaja Watanzania. Hata wakienda kokote waongee kwa kujidai "SISI ASILI YETU TANZANIA".

Aibu kwa Ccm.
Kuna wakati huwa naona ni kama sifa za kijinga sana
 
Back
Top Bottom