TANZIA Buriani Paul Buchira Katamuzi - (CATAUX Computer. co)

thegreen

JF-Expert Member
May 22, 2013
352
250
Sikumbuki ni mwaka gani hasa, ila nilishawahi kwenda pale ofisini kwake kama mara mbili hivi, hata nilimtania kwamba naona yuko vizuri baada ya kuona amechukua room 2 pale na kuziunganisha badala ya 1 kama wenzake wanaomzunguka.
Apumzike kwa amani, natoa pole kwa familia, marafiki na wote tunaomjua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom