Burian Fred Mtoi

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,132
2,000
Taratibu za mazishi ya aliyekuwa Mtangazaji wa BBC Fred Alex Mttoi zinaendelea sasa. Punde msafara wa kwenda Kanisani (Kanisa la Kilutheli Tabata Magengeni. Mazishi yatafanyika Makaburi ya Kinondoni takriban saa tisa adhuhuri hii.
Katika uhai wake, marehemu Fred mbali na kuwa mtangazaji, pia alikuwa muumini mzuri, mtunzi na Msanii ambae aliongoza kwa kuingiza sauti katika filamu ya Kiswahili ya mateso ya Yesu ambayo sauti ya Yesu imechezwa na Askofu Mkuu wa sasa wa KKT Mwalasusa.

Bwana alitoa, Bwana Ametwaa, Jina la Bwana lihimidiwe.
Amen
 

Waambi

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
737
0
Kwaheri Fred. Mwenyezi Mungu akupe raha ya milele. Upumzike kwa amani. Amen.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,212
2,000
Inasikitisha!
fred-2.jpg
 

Gerad2008

JF-Expert Member
Jun 9, 2009
579
500
Jamani nini kimeutoa uhai wa ndugu yetu Fred Mtoi kwani napata tu habari jujuu
 

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,805
2,000
Kwanini wasizike Tabata hukohuko? Mnatuongezea foleni jamani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom