Bungeni Umeme umekatika na limeahirishwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Umeme umekatika na limeahirishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwananchi wa Kawaida, Jul 12, 2012.

  1. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli nchi yetu balaa maana kwa muda zaidi ya dk 5 hakuna umeme na wabunge wanatumia simu na maneno machafu yanatolewa tena na wabunge machizi
     
  2. b

    bagi JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    aibuuu
     
  3. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mh ndugai kaahirisha bunge mpaka kesho asubuhi baada ya umeme kukatika.

    Jamani mjengoni hata stand by genereta hamna?
     
  4. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bungeni giza tororo,wamewasha simu za mchina..weeee
    hadi bunge limeahirishwa
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ni aibu sana na ndiyo wajifunzeeee.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,622
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Bunge limeahirishwa kwa umeme kukatika. Hii si mara ya kwanza,halafu wabunge wa CCM wanapiga kelele eti Chadema wanahujumu mpaka Bungeni kwa kuzima umeme. Hivi Tanesco inaendeshwa na Chadema?
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaa tume itaundwa kuchunguza kukatika kwa umeme WAJINGA NDIO WALIWAO HAHAHAHA
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kIKWETE KAENDA UINGLEZA KUOMBA MSAADA WA KUIBUST TANNESCO
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    CDM itatupiwa kila aina ya uzushi haaaaaah!!!
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yawezekana ni njia mojawapo ya kumwokoa Prof. kutokana na mashambulizi ya waheshimiwa
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Taa zimezima, halafu kilichoniudhi ni uropokaji wa baadhi ya wabunge, huku wakipayuka kwa kejeli kuikashifu CDM.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Taa zimezima, halafu kilichoniudhi ni uropokaji wa baadhi ya wabunge, huku wakipayuka kwa kejeli kuikashifu CDM.
     
  13. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Sasa utashangaa wabunge wetu walivyo. Usishangae ama wakadai ni hujuma au iundwe tume kuchunguza chanzo au pengine yote mawili. Kwa upande mwingine, tunashukuru kwamba ujumbe umefika.
     
  14. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hujuma baada ya kuona wabunge wanaanza mashambulizi kwa Prof.
     
  15. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mwongozo wa muheshimiwa spika..muongozo naibu wa spika tafadhari,ame2mia kanuni ipi kuvunja bunge...isije ikawa ni janja ya magamba ,lol shame on the bunges
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    So shame,,,,halafu mbona hili tatizo kila mara linaibuka??????
     
  17. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hujuma hiyo!
     
  18. V

    Vunjavunja Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwiguru ndiye aliyelopoka kuwa wabunge wa CHADEMA wanawashwa.
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,827
    Likes Received: 28,973
    Trophy Points: 280
    hivi CDM ndo wenye jukumu la uwepo wa umeme??
    Au ndo CCM wako kwenye maandalizi ya kuwa wapinzani?
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kwa sababu ya serikali maiti ya ccm!
     
Loading...