Bungeni tunafwata pesa ama heshima ama kuikomboa jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni tunafwata pesa ama heshima ama kuikomboa jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 35,996
    Likes Received: 6,820
    Trophy Points: 280
    Jamani jana nilikuwa naangalia tbc kulikuwa na mada nzuri sana
    walikuwepi mama abdallah,,mama nkya wa tamwa na mbunge mmoja sikumbuki jina...ahpo ndipo niliamini yule mama nkya ni kichwa cha ziada tanzania....aliweka wazi watu wanakimbilia ubunge kufwata marupu rupu...akauliza mama abdallaha mbona ma prof wanaacha chuo na kuja wakati kuna hela akaullizwa na mama unajua waanachukua sh ngapi kwa mwezi...baada ya hapo mbunge mwingine akadai ubunge ni kwa ajili ya jamii na heshima mama nkya akamwambia mbona prof ni heshima kubwa kule anaenda kufanya nini??yule mbunge aliishia kutikisa kichwa.....

    watu wakwahoji nyie wabunge ,mlioingia huko bungeni embu kaeni then muwe na tabia ya kuwaachia wenzenu..mbona mnaakaa sana mama anna abdallah mpka leo ni mbunge toka nikiwa mtoto ni mbunge mpaka leo..je huu si ubinafsi na kama si pesa mbona awaachii wenzake......

    mhhh kazi kweli kweli
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...