Bungeni Kumekucha CHADEMA


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Baada ya Mheshimiwa Tundu Lissu kuwachemsha Wagombea uwakilishi wa SADC kwa maswali ya kitoto na woote kushindwa kutoa majibu,, Kwa mujibu wa Wanajamii wengi wanasema Kama Mmoja anashindwa kujua hata Kirefu cha neno SADC anagombea nini sasa,,,

Mwingine anagombea kitu hajui hata kilianza mwaka gani jamani Hawa wabunge wa CCM vipi? mbona wanahaibika kiumee?
Wanashindwa kusema hata this wanasema zis hahahahahahahahah hapo ndo hoooi

Sasa Mnyika na Lisu walianza juzi na jana, Mbowe na Kabwe wanawavutia kasi wakati Mtoto Mdee akishusha pumzi,, Lussu ambaye iliwahi kusikika Kikwete akisema kwa mdomo wake kuwa "" NI HERI SLAA AWE RAISI KULIKO LISSU KUWA MMBUNGE""
kwa kauli hii inaonesha Hata wanaCCM wanajua jasho lazima litaatoka Safali hii,,

Nakupa sana Big up Li suu,, fanya kazi tulio kutuma kaka

Peeeeeeeooooopleeeee.........................
 
I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Kama Tundu anafahamu vyema kuhusu Sadc,kwanini hakugombea yeye?
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Baada ya Mheshimiwa Tundu Lissu kuwachemsha Wagombea uwakilishi wa SADC kwa maswali ya kitoto na woote kushindwa kutoa majibu,, Kwa mujibu wa Wanajamii wengi wanasema Kama Mmoja anashindwa kujua hata Kirefu cha neno SADC anagombea nini sasa,,,

Mwingine anagombea kitu hajui hata kilianza mwaka gani jamani Hawa wabunge wa CCM vipi? mbona wanahaibika kiumee?
Wanashindwa kusema hata this wanasema zis hahahahahahahahah hapo ndo hoooi

Sasa Mnyika na Lisu walianza juzi na jana, Mbowe na Kabwe wanawavutia kasi wakati Mtoto Mdee akishusha pumzi,, Lussu ambaye iliwahi kusikika Kikwete akisema kwa mdomo wake kuwa "" NI HERI SLAA AWE RAISI KULIKO LISSU KUWA MMBUNGE""
kwa kauli hii inaonesha Hata wanaCCM wanajua jasho lazima litaatoka Safali hii,,

Nakupa sana Big up Li suu,, fanya kazi tulio kutuma kaka

Peeeeeeeooooopleeeee.........................
Wana JF,

Penye Ukweli inakubidi useme ukweli na kama JK mwenyewe alikili hilo basi alikuwa wazi kwa hilo na wana CCM wanamjua huyo bwana ni mwiba wa kuotea mbali namkubali ni kichwa yule hao ni wabunge wachache sana wa CHADEMA na watalitoa jasho baraza la mawaziri lijalo na sidhani kama mawaziri watakuja na ile style yao ya kutusomea tu makablasha yao na imepitishwa kwa kauli moja itakuwepo tena waziri itabidi aisome presantation yake zaidi ya mara 3 kabla ya kuianika wazi bungeni na kwa wananchi hakuto kuwa na mzaaa, Na Anna Makinda itabidi serikali imsaidie kumwekea mwalimu wa sheria anae ijua katiba na mambo mengine ya bunge, Jamani kumbukeni Sitta ni kichwa yule alimsumbua sana Nyerere wakati alipo kuwa Chuo UDS
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,856
Likes
1,105
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,856 1,105 280
Kama Tundu anafahamu vyema kuhusu Sadc,kwanini hakugombea yeye?
Hakugombea kwa sababu CCM hawaangalii uwezo au uelewa wa mtu ila itikadi ya chama
 
L

Logician

Senior Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
175
Likes
6
Points
0
L

Logician

Senior Member
Joined Nov 5, 2010
175 6 0
The unity of too many, the worse. the worse of too many is our sufferings! Who cares???
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Kama Tundu anafahamu vyema kuhusu Sadc,kwanini hakugombea yeye?
Hawakugombea kwasababu walijua uchaguzi siyo huru na haki. Hata kama wao watakuwa na sifa za kuwakilisha bunge, CCM hawatawapigia kura. Wewe hukuona kuwa Dr. Slaa alipigiwa kura na Watanzania lakini Kikwete ndiye mshindi? Pale bungeni watu hawapigiwi kura kwa sababu wanafaa bali kwa sababu wanatoka Chama fulani. Kumbuka Mabere Marando alikuwa anafaa kuwa spika lakini aliyechaguliwa kuwa spika ni Makinda kwa sababu ya UCCM. Umeona mwenyewe sasa hvi bunge linavyoenda kama gari bovu chini ya Mama huyo? Unachopendekeza kinajulikana kuwa hakiwezi kuwa na maana kwani haki haiwezi kutendeka.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Hakugombea kwa kuwa hana tamaa ya madaraka
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Baada ya Mheshimiwa Tundu Lissu kuwachemsha Wagombea uwakilishi wa SADC kwa maswali ya kitoto na woote kushindwa kutoa majibu,, Kwa mujibu wa Wanajamii wengi wanasema Kama Mmoja anashindwa kujua hata Kirefu cha neno SADC anagombea nini sasa,,,

Mwingine anagombea kitu hajui hata kilianza mwaka gani jamani Hawa wabunge wa CCM vipi? mbona wanahaibika kiumee?
Wanashindwa kusema hata this wanasema zis hahahahahahahahah hapo ndo hoooi

Sasa Mnyika na Lisu walianza juzi na jana, Mbowe na Kabwe wanawavutia kasi wakati Mtoto Mdee akishusha pumzi,, Lussu ambaye iliwahi kusikika Kikwete akisema kwa mdomo wake kuwa "" NI HERI SLAA AWE RAISI KULIKO LISSU KUWA MMBUNGE""
kwa kauli hii inaonesha Hata wanaCCM wanajua jasho lazima litaatoka Safali hii,,

Nakupa sana Big up Li suu,, fanya kazi tulio kutuma kaka

Peeeeeeeooooopleeeee.........................
Silver,

Kuna watu wanasema TUNDU lisu ni tundu kubwa, wengi watazama kupitia kwalo. Halafu watu anasema, kuwepo kwa Tundu, ni sawa na kuwa Slaa yumo Bungeni. Tofauti ni kuwa Slaa mpole, Tundu anawaka!

Mhhhhh, i like the Bunge disi taimu.
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
The unity of too many, the worse. the worse of too many is our sufferings! Who cares???
God cares. Nakuhakikishia umoja ktk dhambi ni kaburi. Umoja katika haki ni UHURU. Kama watu watapingwa kwasababu ni chama fulani bila kujali wanawakilisha watu wenye chama na wasiona chama, ni dhambi. Kama ndivyo, Anguko la watendao hayo litakuwa ni gharika ya karne....

Katika haki, no negotiation. Naamini wapo wana CCM waipendao nchi yao bado wanavuta pumzi, kama mzee 6 na Dr. wa Kyela
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
kuna mbunge hajui kirefu cha SADC?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Kwa uchambuzi wa wa harakaharaka naweza kusema wabunge wa ccm 82% hawajui hata kilichowapeleka bungeni. 18% wamefata ufisadi wa mali za watanzania. Nadhani ccm ni kapu la mabumbumbu ambao elimu wanayoijua ni kupiga makofi. sasa sheria hutungwa kwa kiingereza, hawa jamaa watajua kilichoko ndani au watashangilia hata kama sheria yenyewe ni ya kuwaua. ni kama alivyosema mwalimu kuwa unadanganywa kwa kupewa kipande cha chupa badala ya almasi halafu unashangilia kama zuzu.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
hahahahahahha,, Jamaa anajibu kabisa Eti to be onesti i dont know exacli when it was found na huyu ni mgombea wa Nafasi SADC, atatuwakilisha nini,, wakati huo anasema anaexperience na SADc,, hivi kunamtanzania asiye jua maana ya neno Tanzania na imetokana na nini?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Lussu ambaye iliwahi kusikika Kikwete akisema kwa mdomo wake kuwa "" NI HERI SLAA AWE RAISI KULIKO LISSU KUWA MMBUNGE""
kwa kauli hii inaonesha Hata wanaCCM wanajua jasho lazima litaatoka Safali hii,,
tatizo kwa CCM hawana mandate wala legitimacy ya kuliongoza taifa hili....panga pangua inabidi watafute mwafaka na Chadema vinginevyo nchi hii hawataweza kuiongoza upinzani huku mtaani unaongezeka siku hata siku.....................
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
Kama Tundu anafahamu vyema kuhusu Sadc,kwanini hakugombea yeye?
Acha bahari zako wewe! Huyo hakuenda kutafuta macheo huko.....tumemtuma kwenda kuwakilisha jimbo la watu maskini sana ambalo halijawahi kupata uwakilishi tangu huru...zaidi ya kuwa na waponda usingizi bunge miaka yote. Tundu anao mzigo mkubwa sana, na kwa kwa kuwa kubeba mizigo ndo zake...mzingo wetu umepata mbebaji....Viva Lissu, vivaa......njaghamba ugihomeya uginyee!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
>> kwa staili hii ya wabunge wa ccm kushabikia na kupiga makofi kwa kila hoja ya kijinga nakuambia kuna siku atakuja mzungu na wakati atapopewa nafasi na spika kuwasalimia....anaweza mfano kusema ....all tanzanian members of parliament especially ccm a fulish !......si ajabu utaona wanapiga makofi kwa furaha sana
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,449
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,449 280
Kama Tundu anafahamu vyema kuhusu Sadc,kwanini hakugombea yeye?
Kwani kufahamu kitu ndio lazima ukifanye? Wewe si unaifahamu Tanzania, je uligombea Urais/ Ubunge au Udiwani?
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328