Bujibuji akutwa Amelala


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
watu8 hata nami jana hii issue ya huyu mdau wetu Bujibuji niliipata.

Pole sana Bujibuji
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,668
Likes
3,541
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,668 3,541 280
Watu 8 naskia eti alikopa benk sasa kashindwa kurudisha nyumba imenadiwa kukwepa karaha za mama Bujibuji na wanae akaamua kuja kujipumzisha hapo
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Watu 8 naskia eti alikopa benk sasa kashindwa kurudisha nyumba imenadiwa kukwepa karaha za mama Bujibuji na wanae akaamua kuja kujipumzisha hapo
Acha uzushi wewe, nani kakwambia mi nilikopa Benki?
Mi sikukopa benki, nilikopa Saccos, wanadai hao, usiombee.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,668
Likes
3,541
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,668 3,541 280
Acha uzushi wewe, nani kakwambia mi nilikopa Benki?
Mi sikukopa benki, nilikopa Saccos, wanadai hao, usiombee.
sasa ile nyumba inakuwaje? ngoja nimwambie Boflo aje ainunue. KISIRISIRI..... eti naskia unamkuwadia mkeo kwa akina Mbuzi Mzee japo wakurudishie kiasi ukainusuru nyumba ni kweli??
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
sasa ile nyumba inakuwaje? ngoja nimwambie Boflo aje ainunue. KISIRISIRI..... eti naskia unamkuwadia mkeo kwa akina Mbuzi Mzee japo wakurudishie kiasi ukainusuru nyumba ni kweli??
saccos sikuweka nyumba rehani, wananitishia kuja kuchukua makochi , kabati, feni na kale ka friji kangu yuzdi, sasa na joto hili la DSM unadhani nitaishije mimi?@gfsonwin
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,668
Likes
3,541
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,668 3,541 280
saccos sikuweka nyumba rehani, wananitishia kuja kuchukua makochi , kabati, feni na kale ka friji kangu yuzdi, sasa na joto hili la DSM unadhani nitaishije mimi?@gfsonwin
duh! kwahiyo mama Bujibuji mradi wake wa barafu na ice cream kwishney maskini ya mungu. lol! mwambie awe anauza supu tu ya kongoro na paya ili asikae bila kazi. pole sana mwaya
 
Last edited by a moderator:
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
wanajua sitaweza kuja, ninaishi kwa kujifichaficha na deni langu la saccos
Bujibuji wewe ni mdau wetu humu hatuwezi kukubali mambo yako yaharibike,thgibitisha hili ili tuanzishe mchango humu ndani kukuokoa Mkuu!!!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
wanajua sitaweza kuja, ninaishi kwa kujifichaficha na deni langu la saccos
Bujibuji Mkuu wangu wewe ni Mdau wetu mkubwa sana humu Jamvini hebu thibitisha hili jambo,ili mimi nianzishe mchango tukuokoe Mkuu!!!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Bujibuji wewe ni mdau wetu humu hatuwezi kukubali mambo yako yaharibike,thgibitisha hili ili tuanzishe mchango humu ndani kukuokoa Mkuu!!!
Wee changa tu, hamna haja ya kuthibisha.
Nitakualika Rudy's Farm kwenye shughuli ya kujipongeza
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Nahisi atakuwa anadaiwa kodi ya pango. Maskini marehemu in advance!
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
duh! kwahiyo mama Bujibuji mradi wake wa barafu na ice cream kwishney maskini ya mungu. lol! mwambie awe anauza supu tu ya kongoro na paya ili asikae bila kazi. pole sana mwaya
gfsonwin:Dada angu sasa hapa mimi nashindwa kukuelewa inamaana unafurahia Bujibuji kuwa hivi ama,hebu nieleweshe mkuu wangu!!!!!!!!1
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Likes
8
Points
135
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 8 135
Wee changa tu, hamna haja ya kuthibisha.
Nitakualika Rudy's Farm kwenye shughuli ya kujipongeza
Nipe namba ya MPESA au akaunti zako zote unazotumia Mkuu wangu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,144
Members 474,353
Posts 29,213,184