The Boss
JF-Expert Member
- Aug 18, 2009
- 49,320
- 117,669
Uwanja wa Umoja jirani na Shooters
Na wewe waishi mtwara?
Uwanja wa Umoja jirani na Shooters
hawa wauza kiti moto ndiyo zao lazima mgawane nusu kwa nusu ......wanapiga hela balaaa! Pole mkuu and get well soon
Bujibuji kwani Berreta 9mm ni shilling ngapi mpaka mtu na silaha za jadi akusumbuwe? sikupi pole ukirudi nione nikusaidie kuchaguwa pistol dukani.
je hiyo rost na ndiz alikuwa ameshakula? kama ilikuwa bado ni bonge la loss
......kajeruhiwa mikono! Subiri taarifa ya mdomo maana hawezi kuandika
toa pole kwa mgonjwa kwanza