Mpaji Mungu
JF-Expert Member
- Apr 24, 2023
- 17,508
- 56,388
Hata Mimi Ile ndo ya mwisho kufuatiliaKumbe bado ipo!! Kitambo sana, ya mwisho kufuatilia ni ile ya akiba Walter Chilambo. Eti hadi kura nilimpigiaga🙆♂️🙆♂️
Inaonyeshwa wapi?
Hata Mimi Ile ndo ya mwisho kufuatiliaKumbe bado ipo!! Kitambo sana, ya mwisho kufuatilia ni ile ya akiba Walter Chilambo. Eti hadi kura nilimpigiaga🙆♂️🙆♂️
Inaonyeshwa wapi?
Enzi hizo unaifuatilia mwanzo mwisho. Kulikuwa na ile ya tusker project fame, ni balaaa!Hata Mimi Ile ndo ya mwisho kufuatilia
Zile Tv programs zilikua nzuri sana..... Kuliwa(ga) na vichekesho startv alhamis Futuhi na ITV mizengwe nlikuwa sikosiEnzi hizo unaifuatilia mwanzo mwisho. Kulikuwa na ile ya tusker project fame, ni balaaa!