• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Brela wanazingua sana Online Registration

MURUSI

MURUSI

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
1,847
Points
2,000
MURUSI

MURUSI

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
1,847 2,000
Nimefanya Regstration nimefikia sehemu ya kulipia na nimelipa baada ya hapo naona kimya. Nikituma email hawajibu.

Kuna mwingine alisha kutana na tatizo kama langu?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
33,808
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
33,808 2,000
Umeshapigwa Hapo,ungeenda tu physically
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
12,354
Points
2,000
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
12,354 2,000
Piga Simu.

Physically Hawakubali
 
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
1,073
Points
2,000
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
1,073 2,000
Mkuu.
Ebu ongezea nyama kidogo.. nina uzoefu sana na haya mambo..

Unaposema kimya una maanisha nini!?? Na ulikuwa unafanya usajili wa huduma ipi!?? MURUSI,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
12,051
Points
2,000
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
12,051 2,000
hiyo system yao iko poa sana. wanaweza kuwa wanapitia documents zako. Au wapigie simu, wana namba yao ya free.
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,828
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,828 2,000
Nimefanya Regstration nimefikia sehemu ya kulipia na nimelipa baada ya hapo naona kimya. Nikituma email hawajibu.

Kuna mwingine alisha kutana na tatizo kama langu?



Sent using Jamii Forums mobile app
Nakushauri uwapigie simu.

NB:
Yawezekana wanaingiza kumbukumbu zako vizuri, then watakutumia email na pia ukiangalia kwenye my list, kama faili lako limeshashughulikiwa utakuta majibu ya ulichokiomba.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
9,655
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
9,655 2,000
Mimi nilishawahi fika stage kama yako halafu jina likapotea nikajakujaribu tena wananikatalia siwezi kuliregister hilo jina
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
10,505
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
10,505 2,000
Angalia kwenye email yako uliyowapatia watakuwa wamekujibu; changamoto iliyopo ni jina kukubaliwa....likifanana kidogo tu na majina yaliyopo,utakuwa unapokea ujumbe wa kulibadilisha hilo jina mpaka hapo utakapofanikisha.
 

Forum statistics

Threads 1,402,929
Members 531,021
Posts 34,409,838
Top