breaking news....


Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Habari tulizozipata sasa hivi kwenye chumba chetu cha habari zinasema jana usiku kwenye mkesha wa muungano kapos zifuatazo zili organize come together ili wabadilishane mawazo na kufahamiana kwa ukaribu.Kutokana na kukolea kinywaji ( hasa jak daniel) ikaanza kutokea sintofahamu ya nani belongs to whom,matokeo yake watu wakaanza kubusiana kiholela na ngumi kufumuka.
Anyways to put the story short kapo zifuatazo jana zimeachana rasmi:
rejao/canta (canta karudi kwao kwa mzee mtambuzi)
nitty/SL (SL angalau kaambulia mimba)
michelle/HC (hawa walishaachana kabla jana lilikuwa hitimisho tu)
TF/Husninyo (it was inevitable hata kama sio party)
Aspirin/kongosho( hata hivyo konnie alishaanza kumdharau Aspirin kisa kaishiwa)
st ivuga/mwali (too sad,mwali mikono juu busy wailing,ivuga kaonekana mchana huu mlimani city na ninliyu...)
Taarifa za kiintelijensia zinasema mchana huu ba'nchuchu kaonekana kwa kwa babu DC akitafuta msaada wa kisaikolojia ,i don't know kimemkuta nini,ila ana bendeji kubwa jicho la kushoto.
Ya kiwanda cha usagaji nafaka ltd chichemi,ni makubwa ingawa naye alikuwepo.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,823
Likes
698
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,823 698 280
We bepari, unataka kunivunjia ndoa au?
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,034
Likes
1,684
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,034 1,684 280
Asante kwa taarifa yako.
.
"WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
113
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 113 145
Hhahahahaha Aksante Muhdin Issa Michuzi
Wataadharishe pombe ni mbaya, wanywe KONYAGI tu!
 
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
1,475
Likes
178
Points
160
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
1,475 178 160
Mbona zako hujasema umetaliki na kutalikiwa mara ngapi B?
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
57
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 57 135
Pia. Kuna na mdada mmoja mashuhuri memba wa JF (jina tunalo), ameonekana juu ya kaburi la kanumba mkononi akiwa kabeba picha ya rejao.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
We Byshanga embu acha kuchokonoa yasokuhusu. . .
Hata nikiachika siji kwako ujue!!
hata camilla parker bowles alikuwa akimwambia maneno hayo prinsi chaz,see where she ended!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Mbona zako hujasema umetaliki na kutalikiwa mara ngapi B?
niliwa host kwenye li apartment langu masaki, mimi nilikuwa mtazamaji tu (actually two of them/majina kapuni) waliishia bedrum kwangu.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Pia. Kuna na mdada mmoja mashuhuri memba wa JF (jina tunalo), ameonekana juu ya kaburi la kanumba mkononi akiwa kabeba picha ya rejao.
kwi kwi kwi kwi......nshamjua,uuuuuuuuuuwwwiiiii chachachacha kumbeeeeeeeeee!
 

Forum statistics

Threads 1,274,981
Members 490,865
Posts 30,529,527