breaking news....

breaking news....

Unataka uje unisindikize wewe? Afu uache kufuatilia mambo ya watu manake hayakuhusu!


Mbona mie sikuulizi kama utamsindikiza yule mke wa jirani yako uliyefumaniwa nae majuzi ukasusiwa?
we nae,toka umempata huyo mhaya wako nitts naona umechanganyikiwa,au shauri ya 'kalufundi ka kwetu'?
 
we nae,toka umempata huyo mhaya wako nitts naona umechanganyikiwa,au shauri ya 'kalufundi ka kwetu'?
Subiri nitafute mkalimani aje anitafsirie maana ya ulichoandika afu ndio ntakujibu!..
 
Chizenga mwache Rejao apumzike manake karibu atapata presha, baraza likivunjwa tunaweza kumkosa jf manake wizara yake haiponi!

swahiba unapenda mabreakn news! Hili linyuz lishaexpaya ila hautoki. Lol!
 
Last edited by a moderator:
huyu Rejao atakufa mwaka huu,chama kinapukutika na ndoa yake imemwagika!
Rejao kwani ni mwanaume? He
mi mwenzenu nilikuwa nikisoma post zake nilide nikadhani is a lady,NO OFFENCE,ila leo ndo nmejua,thanks to this post.
 
Back
Top Bottom