Breaking News:Tanesco yapigwa chini kesi ya Dowans


mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,930
Likes
723
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,930 723 280
Katika hukumu yake yenye kurasa zaidi ya 100.Jaji Mushi wa Mahakama kuu,ametupilia mbali maombi ya Tanesco katika kuipinga tuzo iliyotolewa Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi.Ninatafuta nakala ntaiweka baadae.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Katika hukumu yake yenye kurasa zaidi ya 100.Jaji Mushi wa Mahakama kuu,ametupilia mbali maombi ya Tanesco katika kuipinga tuzo iliyotolewa Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi.Katika hukumu yake hiyo ameeleza kuwa hakuna sababu hata moja yenye kuonesha kuwa kulikuwa na upotoshwaji wa aina yoyote uliyofanywa na wasuluhishi.Ninatafuta nakala ntaiweka baadae.
Tutashukuru sana kwa nakala ya hukumu
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Hawa majaji watu walishaogwa zamani
 
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
3,389
Likes
574
Points
280
Crucial Man

Crucial Man

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
3,389 574 280
DU! inamaana yale mabilioni tutayalipa? Tumekwisha nahisi bei ya umeme inapanda soon.unit moja inakimbilia elfu tano mda si mrefu.
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Jaji kateuliwa na Rais....Rais 'hawajui' wamiliki wa Dowans....Dowans inashinda kesi
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
Katika hukumu yake yenye kurasa zaidi ya 100.Jaji Mushi wa Mahakama kuu,ametupilia mbali maombi ya Tanesco katika kuipinga tuzo iliyotolewa Mahakama ya Kimataifa ya Usuluhishi.Ninatafuta nakala ntaiweka baadae.
Ulifikiri Rostam mjinga kukubali kwenda kuipigia kampeni CCM Igunga siku ya uzinduzi jimbo ambalo alikuwa analishikilia mwenyewe? Mwenye akili haambiwi fikiri na mwenye macho haambiwi ona! Siasa za Bongo ni uozo mtupu ila kiama chao kinakuja!
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,930
Likes
723
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,930 723 280
Jaji ameamuru hiyo tuzo isajiliwe haraka na Dowans walipwe chao.
 
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
683
Likes
355
Points
80
Kaduguda

Kaduguda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2008
683 355 80
DU! inamaana yale mabilioni tutayalipa? Tumekwisha nahisi bei ya umeme inapanda soon.unit moja inakimbilia elfu tano mda si mrefu.
Alishasema Pinda kwamba December bei ya umeme juu! Alikuwa anajua alisemalo! Ila kiama chao kinakuja!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Jaji kateuliwa na Rais....Rais 'hawajui' wamiliki wa Dowans....Dowans inashinda kesi
Nice hapa umenena, a good connection. Tripartite- utatu mtakatifu
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Jaji ameamuru hiyo tuzo isajiliwe haraka na Dowans walipwe chao.
I stand to be corrected, kesi nyingi ( si zote tafadhali) za High court zikienda Court of appeal huwa zinashindwa. Hivyo hukumu hiyo siyo conclusive.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
hapana aisee haiwezekani wakina lowasa na wenzie walipwe wakati watanzania 2nakufa njaa, umeme hakuna pesa hakuna hlf wanalipana mabilion aisee. BWANA HAPA PANAHTAJIKA NGUVU YA UMA.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
52
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 52 145
TANESCO walishakubaliana na DOWANS kwamba purukushani lolote na kisheria likitokea wataenda kushitakiana kwa arbitrators nje ya nchi, kwa maneno mengine, walishadharau mahakama za kwetu, wameenda huko wameshindwa ndio wanarudi kwenye mahakama zetu zitengue hukumu? Jaji amekataa ushenzi na dharau hiyo ya TANESCO, kasema eff that!.

Nina hakika asilimia 99.9 kwamba Jaji lazima ndivyo alivyosema, "mlitaka wenyewe kwenda kushitakiana nje ya nchi, yamewashinda ndio mnaniletea mimi, kwendeni zenu huko." Honorable Judge, great job.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,154
Likes
6,560
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,154 6,560 280
'Tanzania ni zaidi ya unavyoijua' ...katika ili suala itabidi nasi tujue ni nini hicho kilicho zaidi ili historia isije kutukumbuka kama Dinosaurs!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,686
Likes
4,105
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,686 4,105 280
TANESCO walishakubaliana na DOWANS kwamba purukushani lolote na kisheria likitokea wataenda kushitakiana kwa arbitrators nje ya nchi, kwa maneno mengine, walishadharau mahakama za kwetu, wameenda huko wameshindwa ndio wanarudi kwenye mahakama zetu zitengue hukumu? Jaji amekataa ushenzi na dharau hiyo ya TANESCO, kasema eff that!.

Nina hakika asilimia 99.9 kwamba Jaji lazima ndivyo alivyosema, "mlitaka wenyewe kwenda kushitakiana nje ya nchi, yamewashinda ndio mnaniletea mimi, kwendeni zenu huko." Honorable Judge, great job.
Sasa wewe unachofurahia ni nini?au unafikiria wewe hauhusiki na ulipaji wa hilo deni?endelea kufurahia wakati upande wa pili unaumia.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
TANESCO walishakubaliana na DOWANS kwamba purukushani lolote na kisheria likitokea wataenda kushitakiana kwa arbitrators nje ya nchi, kwa maneno mengine, walishadharau mahakama za kwetu, wameenda huko wameshindwa ndio wanarudi kwenye mahakama zetu zitengue hukumu? Jaji amekataa ushenzi na dharau hiyo ya TANESCO, kasema eff that!. Nina hakika asilimia 99.9 kwamba Jaji lazima ndivyo alivyosema, "mlitaka wenyewe kwenda kushitakiana nje ya nchi, yamewashinda ndio mnaniletea mimi, kwendeni zenu huko." Honorable Judge, great job.
yani wewe ni kiazi
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,475
Likes
3,055
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,475 3,055 280
Watu wanagawana tu.....na huyu atakuwa kashikishwa hela 'ndefu' tu!
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Du, kudadadeki kingmaker! Serikali yetu ame kweli imewekwa mfukoni.
 
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
687
Likes
48
Points
45
kalukamise

kalukamise

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
687 48 45
Wakuu...Mtu wa kwanza kutamka kwamba lazima tullipe hili deni alikuwa mwanasheria mkuu wa sirikali, akafuatiwa na bwana mdogo Ngereja..anzia hapo utapata picha......wa TZ tunauliwa tena kwa mkusudi ..let us think together.....lets talk ...speak out what we have...nasubiri mkuu atuwekee tuweze kudadavua jaji kasemaje
 

Forum statistics

Threads 1,249,979
Members 481,178
Posts 29,716,561