Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

UMESEMA MZIGO TOKA SOUTH?....AMERICA AU AFRICA?

KAMA AMERICA SINA SHAKA...ILA KAMA AFRICA..MNHHHHH MIE NAOMBA NISIWE MTEJA WAKO...WAUZIE WASIOYAJUA YANAYOTOKEA SOUTH AFRICA NA HASA KWENYE HIZO SIMU NA LAPTOPS NA IPADS.
Hakuna Simu wala laptop Tzee, zinazoletwa na wafanyabiashara kutokea South America, Nying ni China na Dubai, na hiz za kutokea nchi km South Africa na Uk ambazo ni more geniune na za ubora zaidi....

Kwenye Tatzo lako la bidhaa kutoka South Afrika ungeweka wazi, ni mbovu? Hazidumu? Fake au?? Weka wazi kwa msaada wa wengne!!

Kifupi tu ni kwamba bidhaa za south Africa ni bora kuliko zinazoingia popote Africa hata zilizopo madukani kwa wahindi hapa Tanzania,

Wewe unaonekana ulijihusisha au ulinunua Bidhaa ambazo ni Mtumba alimaarufu km secondhand (Used)...ambazo zinakuwa zishatumika kule au kuibwa.

ACHA UPOTOSHAJI, NUNUA SIMU MPYAAA UONE KM ITAKUSUMBUA.

Nitafute ujipatie moja ya ukweli OG..#0654776976.
 
Hakuna Simu wala laptop Tzee, zinazoletwa na wafanyabiashara kutokea South America, Nying ni China na Dubai, na hiz za kutokea nchi km South Africa na Uk ambazo ni more geniune

UNATUHAKIKISHIA VIP KUWA SIO SIMU ZA WIZI ZILIZOIBIWA KWA WATU HUKO AFRICA KUSINI?....

KUMEKUWA NA LINDI KUBWA LA BIDHAA ZA ELECTRONICS ZINAZOIBWA SOUTH AFRICA NA KUJA KUUZWA TANZANIA...

HOFU YANGU NI KUNUNUA SMART PHONE ALIYOIBIWA MTU NA KUUWAWA KISHA NIKABEBA KESI YA MAUAJI MAANA NITAKAMATWA NA SIMU MKONONI...WEWE UNAYEUZA UNATUHAKIKISHIA VIP USALAMA WETU WATEJA WAKO?
 
UNATUHAKIKISHIA VIP KUWA SIO SIMU ZA WIZI ZILIZOIBIWA KWA WATU HUKO AFRICA KUSINI?....

KUMEKUWA NA LINDI KUBWA LA BIDHAA ZA ELECTRONICS ZINAZOIBWA SOUTH AFRICA NA KUJA KUUZWA TANZANIA...

HOFU YANGU NI KUNUNUA SMART PHONE ALIYOIBIWA MTU NA KUUWAWA KISHA NIKABEBA KESI YA MAUAJI MAANA NITAKAMATWA NA SIMU MKONONI...WEWE UNAYEUZA UNATUHAKIKISHIA VIP USALAMA WETU WATEJA WAKO?
Safi saana Mkuu,
kwanza kabsa Simu zangu zote ni mpyaaa full Accessories "never used bfore".

Pili..unauziwa simu dukani na risiti unapewa hivyo kwa tatzo lolote unaruhusiwa kurudi dukani anytime.

Tatu...Tatzo pekee litakaloweza kukutokea ni wewe kuivunja hiyo simu yako ya mamilioni sababu uko careless au kuibiwa simu hiyo ya mamilioni pindi ukigombania daladala bila kujali thamani halisi ya simu kisa umeinunua kwangu kwa laki 5 tu. Na hilo bado linakuwa sio tatzo langu wala la simu from South Africa

Karibu saana...waaambie na wengine.
 
Safi saana Mkuu,
kwanza kabsa Simu zangu zote ni mpyaaa full Accessories "never used bfore".

Pili..unauziwa simu dukani na risiti unapewa hivyo kwa tatzo lolote unaruhusiwa kurudi dukani anytime.

Tatu...Tatzo pekee litakaloweza kukutokea ni wewe kuivunja hiyo simu yako ya mamilioni sababu uko careless au kuibiwa simu hiyo ya mamilioni pindi ukigombania daladala bila kujali thamani halisi ya simu kisa umeinunua kwangu kwa laki 5 tu. Na hilo bado linakuwa sio tatzo langu wala la simu from South Africa

Karibu saana...waaambie na wengine.

AHAHAHAHAHAHA....MKUU UMENIFURAHISHA JINSI ULIVYOJIBU KWA KUJIAMINI....NIHAKIKISHIE KITU KINGINE KINACHONITIA WASIWASI....KWANINI BEI RAHISI KIASI HICHO?....SIO SIMU FEKI KWELI?....AU NDIO ZILE MADE IN CHINA FOR AFRICA?
 
AHAHAHAHAHAHA....MKUU UMENIFURAHISHA JINSI ULIVYOJIBU KWA KUJIAMINI....NIHAKIKISHIE KITU KINGINE KINACHONITIA WASIWASI....KWANINI BEI RAHISI KIASI HICHO?....SIO SIMU FEKI KWELI?....AU NDIO ZILE MADE IN CHINA FOR AFRICA?
Chief we ni CIA eeeh??? Ok anyway let me b open...
To be honest nauza simu bei pouwa sabab mie nazipata kwa bei pouwa, nasifirisha kwa bei pouwa, hivyo naamua niuze kwa bei pouwa...

kwanini niwakandamize watanzania wenzengu kwa kujali faida kuuuubwaa wakati kila siku unasikia asilimia kubwa ya watanzania ni Masikini
Japokuwa wanapenda vitu vizuri.

Simu zangu nying ni Made by Respective Company for South Africa. Mfano..km ni samsung S7 edge, basi ni galaxy S7 edge iliyotengenewa na Samsung in korea au Vietnam kwa ubora wa kwenda kutumika South Afrika...Mjomba South Africa sio km Bongo, michina haiingii kuleee.

Ciao.....
 
Chief we ni CIA eeeh??? Ok anyway let me b open...
To be honest nauza simu bei pouwa sabab mie nazipata kwa bei pouwa, nasifirisha kwa bei pouwa, hivyo naamua niuze kwa bei pouwa...

kwanini niwakandamize watanzania wenzengu kwa kujali faida kuuuubwaa wakati kila siku unasikia asilimia kubwa ya watanzania ni Masikini
Japokuwa wanapenda vitu vizuri.
Ciao.....

HAYA TUONGEE BIASHARA..NAHITAJI SAMSUNG SMART PHONE NZURI YENYE UWEZO WA 4G NA TECHNOLOGY ZOTE ZA KISASA....TATIZO SIMU NYINGI HAZITOKI BATTERY...YANI NI BUILT IN BATTERIES NA MIE SIZIPENDI. NIPE MUONGOZO NA BEI ILA NAPENDA SAMSUNG.
 
HAYA TUONGEE BIASHARA..NAHITAJI SAMSUNG SMART PHONE NZURI YENYE UWEZO WA 4G NA TECHNOLOGY ZOTE ZA KISASA....TATIZO SIMU NYINGI HAZITOKI BATTERY...YANI NI BUILT IN BATTERIES NA MIE SIZIPENDI. NIPE MUONGOZO NA BEI ILA NAPENDA SAMSUNG.
Unaweza tumia Note 3 ya South Africa ambazo Model # yake ni N9005 inakuwa imeandikwa 4G Lte hata kwenye mfuniko wa nje, ni bora kwa kila kitu kuliko Note 3 za Bongo ambazo model zake ni N900 na sio Lte.
Au km upo Sawa unachukua Note 4 hizi zote ni 4G, au hata S5 zinazotokea south zote ni 4G Lte ila kuna S5 baadhi za hapa Tzee sio Lte
 
inaingiza maji? mana mi ni mvuvi
Sony xperia z3 sio waterproof kiongoz...inaingiza maji aysee bora ununue z5 au hapa ile xperia Z ya kawaida kama wewe unachohitaji ni waterproof
 
Vunja bei tena...nina projector za ukweli kubwa na portable. MPYAA Hazijatumika hata saa moja. kuna DELL, SONY, BENQ, etc...zipo full accessories.
BEI: POA kulingana na uwezo wa kila moja.
mfn: DELL PORTABLE.
5000HRS.
PRICE: 650K badala ya Bei halali ya dukani ya 950K
2317968b1dfab267f4ac679787cc7d4e.jpg
e7a5ba3e7377c3f9585b590a0e0d3fb4.jpg

47b8f610deaaa287f89a0e7d292c1dc6.jpg

Kumbuka pia mzee wa kuvunja bei bado nina cm za kisasa za 4G nauza kwa bei poa pia.
# interested call or text 0654776976.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom