...kwa sasa ninazo pia projector, camera na accesories za Smartphones original kabsa..km BETTERIES, EARPHONES, HEADSETS, CHARGERS, COVERS etc
blackberry porchie inauzwa had 3mil...[emoji12] [emoji12]
Vunja bei tena...nina projector za ukweli kubwa na portable. MPYAA Hazijatumika hata saa moja. kuna DELL, SONY, BENQ, etc...zipo full accessories.
BEI: POA kulingana na uwezo wa kila moja.
mfn: DELL PORTABLE.
5000HRS.
PRICE: 650K badala ya Bei halali ya dukani ya 950K
![]()
![]()
![]()
Kumbuka pia mzee wa kuvunja bei bado nina cm za kisasa za 4G nauza kwa bei poa pia.
# interested call or text 0654776976.