Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

pia nina samsung note 3, lte, s5 lte, note 5 lte, note 4 lte, xperia z5...etc, cm zote ni mpyaaa na bei pouwa
 
Lumia zmeisha kwa sasa...ila bado nina Android kali kali zenye 4G km note 5, s7, s7 edge...S6, Z5 etc
 
Jaman kwa wale waliokuwa wanahitaji tablets na tab note pamoja na ipads, mzigo umeingia toka jana.....pia smartphone mpyaaa zipo kwa bei pouwa, mfano galaxy s6 32GB nauza kwa 750k each badala 1.2mil ...namba ni ileile #0654776976


Nyie ndo msiolipa kodi eeee.......
 
Simu zote ni mpyaaa za kisasa, na simu karibu zote ni 4G, unapewa full na vifaa vyake vyote original..bei zinapoa na maongezi ruksa.....biashara ni kupatana. Pia kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava na Glass protector bure kwa wateja wangu wotee watakaonunua cm kwngu, karibuni saaana..
0654776976
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
Hakuna Mchina humo kwa taarifa yako....[emoji57] !nauza cm OG kuliko hata OG mnazouziwa na wahindi, Au umepigwa butwaa kwa bei zngu zilivyo Chee sawa na bure, Price zangu ni Cheap always had nashangaza wateja, ni Free Markets!!!
Hivi hii dhana kuwa mchina anatengeneza vitu feki itaisha lini? Hivyo feki vya kichina mnavitaka wenyewe. Ukienda Europe na US soko lao limejaa bidhaa za kichina, na ni vya high quality and genuine. Wacha tuendelee kulala tu tukidhani China ni sawa na sisi tusioweza kutengeneza hta njiti za kuchokoa meno.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom