Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

Brand New smartphones Kwa Bei nzuri

Ninauza Smartphones za kisasa, Originals tu kwa bei Poa, mzigo unaingia kutoka South Africa kila week, Simu zote zinakuwa mpyaaa na vifaa vyake, pia ni Guaranteed, kwasasa kuna smartphones zifuatazo:

Sony xperia z3, 16GB@550k
Sony Xperia M4, USA version, 16GB @ 550k
Sony Xperia z5, 32GB @800k
Sony Xperia z5 Premium, 32GB @1.1mil

HTC One M8, 32GB @ 550k
HTC Desire Eye, 16GB @650k
HTC One M9, 32GB @750k

Huawei P8 lite, 16GB @ 450k
Huawei P8, 16GB @ 650k

LG flex 2, 16GB @600k
LG G4 styles, 16GB @650
LG G4 leather backcover, 32GB @650

Iphone 6, 16GB @950k
iphone 6 plus, 16GB @1.3mil
Iphone 6s, 64GB @1.4mil
Iphone 6s Plus, 16GB @ 1.5mil

Samsung S5, 16GB @550k
Samsung S6, 32GB @950k
Samsung S6 edge, 64GB @1mil
Samsung S7, 32GB @1.3mil
Samsung S7 edge, 32GB@ 1.5mil
Samsung S6 edge plus, 32GB @1.3mil

Samsung Note 3, 32GB @ 550k
Samsung Note 4, 32GB @ 750k
Samsung Note 5, 32GB @ 1.1mil
.......etc.....
licha ya simu pia nina tablets, ipads, laptops, Camera etc.

#Ukihitaji mzigo unaweza kufika ofisini kwangu Kariakoo Pia unaweza letewa ulipo.
# kwa maelezo zaidi unaweza kunipigia au kunitext kwa +255654776976 au kupitia email: vieloon@gmail.com

View attachment 349880View attachment 349881View attachment 349883View attachment 349885View attachment 349886View attachment 349887
9f8091f78bdb9110e16cb579742686a3.jpg
Kuna Smart samsung moja hivi ni flip asee ukiwa nayo ni pm
 
Unauza maneno mkuu?
We utakuwa mgeni chief....em ulizia "vunja bei" kwa wenzio humu...na hili tangazo sio la kuuza..ni la offer maalumu kwa wale wanaonipata vizuri[emoji12]
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
OFFER: kwa mwezi huu wa Saba nitatoa ofa ya Kava zurii na bora bure, Pia nitatoa na Glass protector bure kwa wateja wng wa humu JF wanaonisapoti kwenye harakati zangu za biashara kwa kuja kununua cm kwangu hivyo wateja wangu woote waliowahi kununua cm kwng km bado huna kava wala glass protector nichek, 0654776976,
Pia kwa wateja wapyaa watakaonunua cm mwezi huu mtapata glass na kava unatakalo lipenda bure kabsa, karibuni saaana..
# 0654776976

NB: Kumbukeni tu Simu zote ni mpyaaa, Original na zenye uwezo wa 4G.
Mzigo mpyaa wa simu unafika kila week.

#wapo wengi humu wamefaidi kijipatia simu kali kwa bei cheee, hivyo kwanini wewe ushindwe kusave hata 25% ya punguzo la bei kwa kununua cm kutoka kwa vunja bei kwa bei pouwa salio linalobaki ukafanyie mambo mengine, Maisha magumu!! sio unaenda kutandikwa libei kubwaaaa kwa wahindi, kisa kiyoyozi au ofisi nzuri ambayo hata huondoki nayo??
Amka! ukilala, unalaliwa, mjini hapa ...
 
Samsung Galax Mega unayo mkuu na sh ngapi ? , na Glass protector ya Sony ericson X10i naweza pata pia.
 
Hivi hii dhana kuwa mchina anatengeneza vitu feki itaisha lini? Hivyo feki vya kichina mnavitaka wenyewe. Ukienda Europe na US soko lao limejaa bidhaa za kichina, na ni vya high quality and genuine. Wacha tuendelee kulala tu tukidhani China ni sawa na sisi tusioweza kutengeneza hta njiti za kuchokoa meno.
Tzee ukisikia mtu anasema ""mchina"" anamaanisha kitu "feki" hata huko ulaya unakosemea, wanajua product nying fake zinatengenezwa china..."fake from China" ....sasa vitu fake tumevibatiza jina la mchina...Upoo!![emoji12]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom