Bouncer ameolewa

Mume kazi anayo. Kichapo akikorofisha.
 
Hivi mwanamke anayempa kibano mumewe, anajiamini kiasi gani?! Mimi mke wangu akinipiga kibao kimoja tu basi nasepa zangu maana ukibaki utazoea vipigo kama huyo chalii
 
sasa bouncer kaolewaje hapo.. mbona title haijaendana!
 
sasa bouncer kaolewaje hapo.. mbona title haijaendana!
 
Jibaba zima unadadavuliwa mabanzi ya kutosha mjengoni!

Hiyo familia itakuwa batili na hakutakuwa na order!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…