BOT is a joke!!

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,866
Points
2,000

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,866 2,000
Written by TanzaniaDaima
Tuesday, 25 December 2007
SAKATA la kujiuzulu kwa Gavana wa Benki Kuu, Dk. Daudi Balali, lilichukua sura mpya jana baada ya taasisi hiyo anayoifanyia kazi kutoa taarifa ikisisitiza kuwa kiongozi huyo bado hajajiuzulu.

Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

Dk. Balali (Picha: Maktaba)
 

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,777
Points
1,195

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,777 1,195
Written by TanzaniaDaima
Tuesday, 25 December 2007
SAKATA la kujiuzulu kwa Gavana wa Benki Kuu, Dk. Daudi Balali, lilichukua sura mpya jana baada ya taasisi hiyo anayoifanyia kazi kutoa taarifa ikisisitiza kuwa kiongozi huyo bado hajajiuzulu.

Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

Dk. Balali (Picha: Maktaba)
Siku hizi serikali ya JK na tasisi zake ni sawa na ngoma ya mdundiko kila anaye jisikia anajimwaga tu, hata akitaka kumwaga razi ruksa!
 

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Points
0

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 0
Quote:-

Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

Huku nako kuna something, yaaani haieleweki kinachoendelea mkuu MMJ, hebu tuweke sawa kuna nini huku?
 

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,367
Points
1,195

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,367 1,195
Quote:-

Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

Huku nako kuna something, yaaani haieleweki kinachoendelea mkuu MMJ, hebu tuweke sawa kuna nini huku?
Sure we realy need to here something meaningfull!!! serekali mbona Ingananie Hajajiuzulu? what are they benefiting out of that? Maana si bure..!!!
 

Bowbow

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2007
Messages
545
Points
0

Bowbow

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2007
545 0
Nahisi tulilishwa kasa ili kuua credibility ya JF. Kuna mtu alisema anayo nakala yenye muhuri wa "nyumba kuu" ya kwamba imepokelewa. MKJJ na Hasara/Halisi tuhakikishieni hili jambo
 

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,348
Points
1,250

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,348 1,250
Kinachonishangaza hata wenzetu hapa JF wanaodai wana info wamezikalia hawataki kuziweka hapa; baadaye habari zitakapotoka watasema walijua maana walikuwa na hizo taarifa mapema. Haya kuna mwingine alisema tayari anayo report, naye kaikalia, wote hawa ni wenzetu. Kuna haja ya kujitungia freedom of information act yetu hapa, mtu akisema ana information fulani alazimishwe na sheria yetu kuziweka hapa!
 

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
3,075
Points
1,500

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
3,075 1,500
Written by TanzaniaDaima
Tuesday, 25 December 2007
SAKATA la kujiuzulu kwa Gavana wa Benki Kuu, Dk. Daudi Balali, lilichukua sura mpya jana baada ya taasisi hiyo anayoifanyia kazi kutoa taarifa ikisisitiza kuwa kiongozi huyo bado hajajiuzulu.

Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

Dk. Balali (Picha: Maktaba)

Kufahamu sio fact.
 

Forum statistics

Threads 1,367,318
Members 521,732
Posts 33,395,767
Top