Born town.

Born town.

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
2,121
Reaction score
536
Miaka ya zamani kabila la wakinga lilikuwa linadharauliwa.
Jamaa (mkinga) Sanga akaambiwa na mtu toka hapa we si mkinga huna lolote.
Sanga akajibu.Mkinga ndili mkinga ,lakini ndili mborn townn.
(maana yake yeye ni mkinga lakini ni born town)
 
Miaka ya zamani kabila la wakinga lilikuwa linadharauliwa.
Jamaa (mkinga) Sanga akaambiwa na mtu toka hapa we si mkinga huna lolote.
Sanga akajibu.Mkinga ndili mkinga ,lakini ndili mborn townn.
(maana yake yeye ni mkinga lakini ni born town)

Haijakolea vizuri kwa sababu kuna tafsiri ndani.Vichekesho vyenye tafsiri havinogi mpaka uelewe vizuri lugha zote zilizotumika: In this case, sikijui Kikinga kwa hiyo utani haunogi.
 
Haijakolea vizuri kwa sababu kuna tafsiri ndani.Vichekesho vyenye tafsiri havinogi mpaka uelewe vizuri lugha zote zilizotumika: In this case, sikijui Kikinga kwa hiyo utani haunogi.
Kwani Mafisadi@ccm.gov-tz*wanajua mambo????? wanakujaga tu wazimawazima tu......
 
Back
Top Bottom