Bora nife


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.
Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.
Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
kosa liko wapi emma si kaolewa na ampendae bwanaaa?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Mkuu, usichukue uamuzi huo. hayo ni mambo ya kawaida sana katika mahusiano. Wachunguze wanadamu, utakuja kugundua kuwa usaliti kwa baadhi yao ni jambo la kawaida sana.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
5,808
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 5,808 280
pole...... wataka kujiua coz anafahamika na familia yako..............amedhihirisha wewe hukuwa chaguo lake........inauma lakini yatapita unatakiwa kusonga mbele...............ukijiua ndio utakuwa umempata achan na mawazo machafu
 
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
958
Likes
12
Points
0
J

Jasho la Damu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
958 12 0
jiue kaka maisha yenyewe magumu bado wanawake wanakusumbua kunywa sumu inayoitwa sulphon cox ndani ya secon utakuwa umeepukana na machungu. Try it 4 the best.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.
Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
Kinachokuuma ni pete yako ya gharama,kuolewa kwake na ampendae au aibu ya kupigwa bao la kisigino?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
wewe huna akili ndo maana amekukimbia, hiki kweli ndo kitu cha kukufanya ufe, kwani alikuzaa yeye au ameondoka na mkia wako, si utulie utapata mwingine tu, wewe vipi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,495
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,495 280
pole ndugu. heri kakupa nusu shari kuliko angeolewa na ww huku anaendelea na jamaa yake. kivumbi ungekiona baada ya kuingia nae kunyumba! kama unajali sana pete yako, msake umuambie akurudishie.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Jiue tu inaonekana wewe ndiye ulikuwa na lengo la kuvunja uchumba na baadaye ndoa ya mtu.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,300
Likes
3,757
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,300 3,757 280
Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.<br />
Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
<br />
<br />
Kwani huyo kicheche mlizaliwa pamoja?acha ujinga wewe komaa na maisha hivyo ni vitu vya kupita.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.<br />
Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
<br />
<br />
acha kufikiria kwa masaburi
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Pole kaka mshukuru sana Mungu umemgundua mapema kuwa hakuwa muaminifu kwako fikiria ndio ungekuwa umeshafunga nae ndoa yakakukuta yaliokukuta.....

Shukuru Mungu kwa kila jambo..... Jipange umpya na maisha, kesha ukiomba Mungu akufungulie na akupe chaguo la moyo wako, kumbuka Mke mwema hutoka kwa Bwana
 
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
4,758
Likes
1,008
Points
280
Age
98
rubaman

rubaman

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
4,758 1,008 280
Pole sana. Lakini kujiua sio suluhisho la yaliyokupata.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
kosa liko wapi emma si kaolewa na ampendae bwanaaa?
bebii kama halikuwa hampendi emma kwa nini alikubali pete yake ya uchuma?Huo ni wizi mtupuuuuuuuuu
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hapo tatizo nini hadi ufikirie kujiua??? je ndo amekuingiza dunia ya mapenzi???? kujulikaa ndo kigezo cha mapenzi??
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
Huyo dada ni kicheche pori mana anakubali kuvishwa pete na mwanaume mwngn hlf ndani ya wiki 1 anaolewa na mwanaume mwngn,funga na mshukuru Mungu kwa kukuepusha na janga hl na umwombe akujalie mke mwema.
 
kisute

kisute

Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
54
Likes
0
Points
0
kisute

kisute

Member
Joined Oct 6, 2010
54 0 0
jiue kaka maisha yenyewe magumu bado wanawake wanakusumbua kunywa sumu inayoitwa sulphon cox ndani ya secon utakuwa umeepukana na machungu. Try it 4 the best.
Ushauri gani mkuu. Wataka nawe uwe mshiriki wa kifo chake??? Emma.one achana nae utapata atakae kupenda kwa dhati b,cause wako wengi duniani.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
Huyo dada ni kicheche pori mana anakubali kuvishwa pete na mwanaume mwngn hlf ndani ya wiki 1 anaolewa na mwanaume mwngn,funga na mshukuru Mungu kwa kukuepusha na janga hl na umwombe akujalie mke mwema.
isije ikawa jamaa alitangaza dau na demu akapata tamaa ... ila lazima anaelewa alitendalo ..
kumvisha mtu pete si kumfunga asifanye maamuzi
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Duh! Pole kaka, inawezekana mungu amekuepusha na mambo mengi juu ya huyo mwanamke
 

Forum statistics

Threads 1,213,732
Members 462,292
Posts 28,488,335