BOOKING YA COUPLE ya CHRISTMAS na MWAKA MPYA.


Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Ni member yupi ungependa kutoka naye kwa kipindi hiki cha sikukuu za mwisho wa mwaka? Angalizo: Kamati ya mahusiano chini ya Baba V Mamndenyi Judgement iko macho, usimchukue wa mwenzako. Mahusiano mapya ruksa kwa walioko single.....CHANGAMKA!!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Mwanamke haruhusiwi kuolewa na 'wanaume' bali 'mwanaume'....


Mwanaume anaruhusiwa kuoa WAnawake...
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,428
Points
2,000
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,428 2,000
Arushaone kamati iko kwenye wakati mgumu sana kutokana na kizaizai alichokileta mtani wangu majuzi kati.

Taarifa kamili itatolewa na babaV wakati wowote.

Ni member yupi ungependa kutoka naye kwa kipindi hiki cha sikukuu za mwisho wa mwaka? Angalizo: Kamati ya mahusiano chini ya Baba V Mamndenyi Judgement iko macho, usimchukue wa mwenzako. Mahusiano mapya ruksa kwa walioko single.....CHANGAMKA!!!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Filipo ,kama atakuwa amebanwa ntaangalia ustaarabu mwingine!!
There is vacant seat close to where I am marejesho, if you don't mind sitting there!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Natoka kivyangu vyangu.
Usiwe mwenyewe bhana utaboreka. Hata wa kutiana story tu John Elias humtaki? Kumbuka ni wa humu humu CHIT CHAT ndio unapaswa kumchagua mmoja wao.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
hii nimeikataa kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.......
mi naona hapa iwe one to one
eti wadada wenzangu mnasemaje?
Ngoja aje Asprin akikubalian nawe anachagua 1 then wakeze Yummy BADILI TABIA cacico na Kongosho tunagawana!
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
hata kama hubby wangu ana hasira, najua atatoka nami tu!! Asprin wangu mi luv uuuuuuuuu!

Bujibuji ushamwaga shem? Kikao cha kupatanishwa na Asprin nani alikisimamia? BTW Judgement BANNED!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top