Boniface Jacob: Waambieni wanaotamani nihamie CCM,Nipo tayari kufa Nikipigania chama changu CHADEMA na Sipo tayari kuwa TAKATAKA kwa kuhamia CCM

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,522
2,000
hivi mfano wakija na kama 2bil hivi jamaa atakaza kweli?? Dah sijui kwanini yale mafuriko hayakunikumba namimi leo ningejipigia kama 1bil hivi halafu sitaki ubunge nawaachia zangu jimbo..​
Ukombozi hufanywa na wananchi wenyewe kama hawajitambui kila mkiwaamsha pigeni hela wajameni, Jacob chukua mpunga huo acha mbwembwe watanzania hawahitaji ukombozi kwa sasa kifupi maisha yao ni matamu..​
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,500
2,000
Jacob Mbowe Lissu wanawanyima ccm usingizi!na hawa ndiyo wapinzani wa kweli
 
Top Bottom