Boniface Jacob: MKUU AMETUAGIZA TUKUUE

Boniface Jacob: MKUU AMETUAGIZA TUKUUE

Hizi lugha za kupamba ndio zinachangia huu ukatili kuendelea.
wew lugha za kupamba unazijua kweli ,hili ni kama angalizo tu tulipo ,na tunapoelekea,kutokana na matukio ya utekaj nchn
 
Binafsi naona mheshimiwa meya wa ubungo ametoa ushauri mzuri sana!!

Na kama mzee ni mwanajamvi mwenzetu si vibaya akaufanyia kazi!
Si kama, bali husoma mambo muhimu yanayomhusu yanayopita humu. Tatizo lake Ni kuyatafsiri atakavyo yeye!!!
 
Total rubbish.
Ndio Siku ya kwanza nasikia upinzani uki mtaja Rais kwa heshima bila background ya kejeli,na laiti mngekua mnajua Rais anatakiwa kutritiwa tofaut na viongozi wengine..kama Hadithi isimuliavyo basi nadhani nchi yetu ingekua salama lakini nyie mmekua mkimkejeli Rais na kumtamkia maneno mabaya mabaya yasio hata vumilika,ndio mana hata yeye anashindwa tamka maneno mazuri na Walinzi wake wanazunguka nae muda wote wanamsikia hata akilalamika kuhusu vyombo vya ulinzi vinaposhindwa fanya majukumu yao,ndio mana kama hadithi isimuliavyo Hutokea mambo kama hayo.

Tukumbuke huyu ni Rais hata kama mnamkosoa tumieni lugha laini maana kwa kufanya hivyo mtaokoa wengi lakini kwa kuendelea kuropoka na kumuudhi Rais bado walinzi na vyombo vya usalama havitakubali kuskia Rais akisononeka,yatafanywa ya kwenye hadithi,jambo ambalo si zuri ktk nchi yetu.

Nina uhakika upinzani wa nchi hiii ndio source ya wasiojulikana, Mmejigawa na Rais as if mna Rais wenu mnamkumbuka Rais kwenye matatizo tu ila yakipita mnamuanzia tena jambo ambalo nafikiri Mjitafakari na ifike mahali mpambane wenyewe na mawaziri na wabunge Rais ni wa wote,kumu attack RAIS ndio mnasababisha Rais asononeke na walinzi wakimuona Mshua anasikitika lazima waFanye Yao maana vyombo vyenyewe vya usalama ndio hivyo majukumu vinafanya mpk viambiwe.

Boniphace leo umeongea vizuri,hata Rais akisoma ataona YES hapa nisaidie hiii kitu,ila siku zingine zoteee mnaongea Kejeli,mnaongea Dharau yani mnachanganya kila kitu kwenye sentensi MOJA,siku mtakayogundua UMUHIMU WA rais NCHI ITAKUA salama...wakati mwingine Rais anaona yanayotokea ila anamua kuwaaacha maana kazi yenu kulalamika uCHUNGUZI WA KIMATAIFA sijui upelelezi utoke wapi,Rais anawaangalia TU

Mnajifanya mnajua sana basi anawaacha awaone hao wachunguzi wataletwa na nani na watapitia wapi,wakati ilikua ni simple TU kuwa wapole na kumuomba RAIS ATUSAIDIE HILI JANGA LA WASIOJULIKANA ni akina nani,tatizo tunamdharau rais na kumuona hana solution mplk watu wa nnje waje ndio walete solution,wataingia nchi ipi??

Upinzani amueni leo kumtoa Rais ktk matusi yenu mpeni heshima yake alafu tuone Kama akisema leo KESHO NATAKA WALIOMPIGA RISASI LISSU NIWAONE TUONE KAMA HAWATOPATIKANA,nENO LA RAIS NI TIBA kama umelitambua hilo basi TUMUHESHIMUNI.
 
Hii story yako ya mzee na mfalme haina mfanano wowote...na hawa vijana waropokaji hovyoo..
Naona hawajifunzi kwa wenzao kama lema, sugu etc...

Ukileta siasa zakichochezii nikushughulikiwa tuu..sababu ni hadui mchafu kwenye umma

Kama muwa safi kwann muogope Giza?
 
M
wew lugha za kupamba unazijua kweli ,hili ni kama angalizo tu tulipo ,na tunapoelekea,kutokana na matukio ya utekaj nchn
Meya
Umeandika vizuri sana yoyote anayeelewa utendaji wa serikali hawezi kumuhusisha mkuu wa nchi na uuwaji au utekaji nyara raia. Kuna vikosi vinavyolinda usalama wa nchi wao wana taratibu zao wala hawapewi maagizo na mkuu wa nchi bali wanatenda
 
Kwahiyo akitukana ndio ukatili utaisha!?

Hatakiwi kutukana kwani atatoa mwanya kwa anayeambiwa ukweli kupata nafasi ya kujifichia kwamba anatukanwa. Hakuna kuleta lugha ya kupamba zaidi ya kumpa ukweli wake.
 
Ndio Siku ya kwanza nasikia upinzani uki mtaja Rais kwa heshima bila background ya kejeli,na laiti mngekua mnajua Rais anatakiwa kutritiwa tofaut na viongozi wengine..kama Hadithi isimuliavyo basi nadhani nchi yetu ingekua salama lakini nyie mmekua mkimkejeli Rais na kumtamkia maneno mabaya mabaya yasio hata vumilika,ndio mana hata yeye anashindwa tamka maneno mazuri na Walinzi wake wanazunguka nae muda wote wanamsikia hata akilalamika kuhusu vyombo vya ulinzi vinaposhindwa fanya majukumu yao,ndio mana kama hadithi isimuliavyo Hutokea mambo kama hayo.

Tukumbuke huyu ni Rais hata kama mnamkosoa tumieni lugha laini maana kwa kufanya hivyo mtaokoa wengi lakini kwa kuendelea kuropoka na kumuudhi Rais bado walinzi na vyombo vya usalama havitakubali kuskia Rais akisononeka,yatafanywa ya kwenye hadithi,jambo ambalo si zuri ktk nchi yetu.

Nina uhakika upinzani wa nchi hiii ndio source ya wasiojulikana, Mmejigawa na Rais as if mna Rais wenu mnamkumbuka Rais kwenye matatizo tu ila yakipita mnamuanzia tena jambo ambalo nafikiri Mjitafakari na ifike mahali mpambane wenyewe na mawaziri na wabunge Rais ni wa wote,kumu attack RAIS ndio mnasababisha Rais asononeke na walinzi wakimuona Mshua anasikitika lazima waFanye Yao maana vyombo vyenyewe vya usalama ndio hivyo majukumu vinafanya mpk viambiwe.

Boniphace leo umeongea vizuri,hata Rais akisoma ataona YES hapa nisaidie hiii kitu,ila siku zingine zoteee mnaongea Kejeli,mnaongea Dharau yani mnachanganya kila kitu kwenye sentensi MOJA,siku mtakayogundua UMUHIMU WA rais NCHI ITAKUA salama...wakati mwingine Rais anaona yanayotokea ila anamua kuwaaacha maana kazi yenu kulalamika uCHUNGUZI WA KIMATAIFA sijui upelelezi utoke wapi,Rais anawaangalia TU

Mnajifanya mnajua sana basi anawaacha awaone hao wachunguzi wataletwa na nani na watapitia wapi,wakati ilikua ni simple TU kuwa wapole na kumuomba RAIS ATUSAIDIE HILI JANGA LA WASIOJULIKANA ni akina nani,tatizo tunamdharau rais na kumuona hana solution mplk watu wa nnje waje ndio walete solution,wataingia nchi ipi??

Upinzani amueni leo kumtoa Rais ktk matusi yenu mpeni heshima yake alafu tuone Kama akisema leo KESHO NATAKA WALIOMPIGA RISASI LISSU NIWAONE TUONE KAMA HAWATOPATIKANA,nENO LA RAIS NI TIBA kama umelitambua hilo basi TUMUHESHIMUNI.
Rais anaheshimika. Tatizo lako wewe na wengine wenye Mawazo Kama wewe ni pale mnapotaka awe Mfalme na si Rais. Kumbuka kisa kinamzungumzia mfalme na sisi tumekubaliana katika katiba yetu kuwa na "Rais"
Siku za karibuni nimemsikiliza Rais Magufuli akiwaambia Wananchi kwa unyenyekevu mkubwa kuwa yeye ni mtumishi wao. Mtumishi Ni lazima awe mnyenyekevu na pia awatumikie Wananchi wote wakiwemo wakosoaji wake bila kujali Lugha yao.
Maana kwa uhakika akitaka kuwashikisha adabu wote wanaomkosoa, basi hadi miaka yake iishe atakuwa ameumiza wengi.
Mimi namshauri Rais Magufuli amwige Bwana Yesu. Katika tukio moja Wanavijiji wa Samaria walimfukuza aondoke mipakani mwao. Wapambe hasa vijana akina Yohana (huyu wa Ufunuo) wakamtaka awape ruhusa waagize moto ushuke kutoka Mbinguni Kama Nabii Eliya alivyofanya kule Karmeli miaka ya kabla ya Kristo, uteketeze vijiji vyote vya wasamaria hawa.Majibu ya Yesu Ni: "Mwana wa Adamu hakuja kuangamiza Bali kutafuta na kuokoa kile kilichopotea." Rais wetu Ni msomi na mwelewa. Kwa ustaarabu wa kisomi anapaswa kuchukuliana na Wananchi kwa uvumilivu, ili asije kumwaga damu isiyo na hatia kwa sababu za emotions.
 
Mungu aliyeumba mbingu na nchi amnyime pumzi aliyetaka kumuua Mdude.
Amina
 
Hizi lugha za kupamba ndio zinachangia huu ukatili kuendelea.
nimeisoma.mara mbili sijaona kama anapamba au anafanya ukatili wa kutekanuendelee embu saidis kdg hapo
 
Kwanza kwa nini Anaitwa mdude katika Jamii ya kistaarabu?
Ungekuwa umefika ng'ambo usingethubutu kuiita Tanzania kuwa ni jamii iliyostaarabika.
Kutekana ndo kustaarabika?
Jina lina tatizo gani?
Tatizo mkitoka kigoma na kulowea Dar es salaam ndo mnaona mmeshafika duniani!
 
Ndio Siku ya kwanza nasikia upinzani uki mtaja Rais kwa heshima bila background ya kejeli,na laiti mngekua mnajua Rais anatakiwa kutritiwa tofaut na viongozi wengine..kama Hadithi isimuliavyo basi nadhani nchi yetu ingekua salama lakini nyie mmekua mkimkejeli Rais na kumtamkia maneno mabaya mabaya yasio hata vumilika,ndio mana hata yeye anashindwa tamka maneno mazuri na Walinzi wake wanazunguka nae muda wote wanamsikia hata akilalamika kuhusu vyombo vya ulinzi vinaposhindwa fanya majukumu yao,ndio mana kama hadithi isimuliavyo Hutokea mambo kama hayo.

Tukumbuke huyu ni Rais hata kama mnamkosoa tumieni lugha laini maana kwa kufanya hivyo mtaokoa wengi lakini kwa kuendelea kuropoka na kumuudhi Rais bado walinzi na vyombo vya usalama havitakubali kuskia Rais akisononeka,yatafanywa ya kwenye hadithi,jambo ambalo si zuri ktk nchi yetu.

Nina uhakika upinzani wa nchi hiii ndio source ya wasiojulikana, Mmejigawa na Rais as if mna Rais wenu mnamkumbuka Rais kwenye matatizo tu ila yakipita mnamuanzia tena jambo ambalo nafikiri Mjitafakari na ifike mahali mpambane wenyewe na mawaziri na wabunge Rais ni wa wote,kumu attack RAIS ndio mnasababisha Rais asononeke na walinzi wakimuona Mshua anasikitika lazima waFanye Yao maana vyombo vyenyewe vya usalama ndio hivyo majukumu vinafanya mpk viambiwe.

Boniphace leo umeongea vizuri,hata Rais akisoma ataona YES hapa nisaidie hiii kitu,ila siku zingine zoteee mnaongea Kejeli,mnaongea Dharau yani mnachanganya kila kitu kwenye sentensi MOJA,siku mtakayogundua UMUHIMU WA rais NCHI ITAKUA salama...wakati mwingine Rais anaona yanayotokea ila anamua kuwaaacha maana kazi yenu kulalamika uCHUNGUZI WA KIMATAIFA sijui upelelezi utoke wapi,Rais anawaangalia TU

Mnajifanya mnajua sana basi anawaacha awaone hao wachunguzi wataletwa na nani na watapitia wapi,wakati ilikua ni simple TU kuwa wapole na kumuomba RAIS ATUSAIDIE HILI JANGA LA WASIOJULIKANA ni akina nani,tatizo tunamdharau rais na kumuona hana solution mplk watu wa nnje waje ndio walete solution,wataingia nchi ipi??

Upinzani amueni leo kumtoa Rais ktk matusi yenu mpeni heshima yake alafu tuone Kama akisema leo KESHO NATAKA WALIOMPIGA RISASI LISSU NIWAONE TUONE KAMA HAWATOPATIKANA,nENO LA RAIS NI TIBA kama umelitambua hilo basi TUMUHESHIMUNI.
HUWA NAWASIKITIKIA SANA VIJANA WANAOTUKANA MITANDAONI KUMTUKANA MKUU WA NCHI.

HAWANA AKILI YA KUISHI KIUHALISIA.
 
Back
Top Bottom