Salamander
JF-Expert Member
- Dec 7, 2012
- 28,545
- 15,766
Mfano huyu.
Nasikia hata sigara kubwa yake!Kweli tabia ndo kila kitu...huyo ni mzuri but kwa yote niliosikia..ananichefua nikimuona
...
Nasikia hata sigara kubwa yake!
Kweli tabia ndo kila kitu...huyo ni mzuri but kwa yote niliosikia..ananichefua nikimuona
...
Kweli tabia ndo kila kitu...huyo ni mzuri but kwa yote niliosikia..ananichefua nikimuona
...
Mfano huyu.
![]()
sasa nyie kila kitu mnasikia je mlicho shuhudia ni kip? mengine c yakusikilizaNasikia ati ni 'mbeya city beans' aka mahindi ya katumani miezi mitatu kasoro unavuna
Hajakutana na madokta huyo atakoj.....waa mpaka nywele zimsimame km za wakorea
Mfano huyu.
![]()
Kweli tabia ndo kila kitu...huyo ni mzuri but kwa yote niliosikia..ananichefua nikimuona
...
Sidhani kama utakuwa udaku, funguka basi mie sjaskiamoja lake zaidi ya miss kidoti naomba niambie ni yepi yamekuchefua pls
Nasikia ati ni 'mbeya city beans' aka mahindi ya katumani miezi mitatu kasoro unavuna