Bongo Fleva year 2020

Bongo Fleva year 2020

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
544691_10151681011040263_150154824_n.jpg
 
Hawa walikuwa wanafanyia utundu wapi?This is very good!!!!
 
Tatizo letu hatujui kuendeleza vipawa maana hapa wakitokea wazazi wao si ajabu wakawatoa baru bila kujali kukuza vipawa vyao. Inawezekana tukaja kupata waimbaji wa nyimbo za injili nani anajua!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Duuh ndoto nyengine zinaanza hivyo hivyo, muulizeni JK
 
Duh!!!Wamenifurahisha niaje!!!Nimejikuta nawafananisha na Shikamoo Jazz band,safi sana hata kama hii sirikali haiwaoni watoto kama hawa na ndoto zao ipo siku tu watapata ukombozi.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom