Bomu Msasani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bomu Msasani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga, Feb 3, 2010.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,371
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wadau kunataarifa kuwa kuna bomu limepatikana maeneo ya makazi ya watu msasani jijini leo na wanajeshi wamelipeleka lugalo.

    mwenye taarifa zaidi please...
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,831
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    basi mie nikajua wewe ndio mwenye taarifa.. kumbe tuko wote!!!

    haya tusubiri mwenye taarifa
     
  3. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45

    Ahsante kwa taarifa...!!!

    No comments...!!!
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Msasani kubwa- bonde la mpunga au wapi?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,074
    Likes Received: 27,037
    Trophy Points: 280
    lilikuwa limetegwa au ni yale ya mbagala?
     
  6. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Msasani Peninsula ama kwa mwalimu?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,341
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    jamani weee mie umenimaliza kabisaaaaaaaaa maana nimeshindwa kujizuia i had to laugh!!!!

    ama kweli no comments hapa
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,482
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Kuna mabomu ya mbagala?
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Msasani wapi?
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,371
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    TBC 1 wameonyesha na wao katika taarifa ya mchana huu na kusema wananchi waliligundua na taarifa kwa taasisi za usalama ambapo wanajeshi walifika baada ya saa 3 na kulipeleka lugalo kwa uchunguzi zaidi.

    "Baada ya saa 3"

    Habari zaidi ya hapo tusubiri vyombo vyetu vya habari leo jioni labda watakuwa na maelezo zaidi.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 23,161
    Likes Received: 6,866
    Trophy Points: 280
    Watasema Jerry Muro kalitega
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...