Bomu la Arusha Mulongo achunguzwe pia .....

Bomu la Arusha Mulongo achunguzwe pia .....

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Posts
4,781
Reaction score
3,213
Nimesoma kauli za RC wa Arusha leo kwenye vyombo vya habari vya Tanzania kuwa makachero wameshanasa ushahidi muhimu , nafikiri ni kauli ya mfa maji, naweka hapa jambo moja la kuwasaidia polisi kumchunguza Huyu Rc wa Arusha bwana Magesa Mulongo.

siku ya tukio , Magesa Mulongo alikuwa kwenye Msiba Rombo Mkoani Kilimanjaro, na ktk msiba ule ilipofika majira ya saa nane mchana hata kabla ya mwili wa marehemu kuingizwa kaburini kwa maziko aliomba radhi kuwa kuna tukio muhimu Arusha na anatakiwa kuondoka kuelekea Arusha , hii ilikuwa saa nane mchana , aliondoka msibani na kuomba mkuu wa Wilaya ya Rombo awe mwakilishi wake kwenye msiba huo.

Baada ya kuondoka , jioni saa kumi na mbili tunapata habari za kulipuka kwa bomu, polisi muulizeni haya,
Ni tukio gani muhimu alikuwa analifuatilia Arusha ? Au ndio hilo la mlipuko wa Bomu?
Mbili,kama sio tukio la bomu kulikuwa na tukio gani lingine huko Arusha?
 
Nimesoma kauli za RC wa Arusha leo kwenye vyombo vya habari vya Tanzania kuwa makachero wameshanasa ushahidi muhimu , nafikiri ni kauli ya mfa maji, naweka hapa jambo moja la kuwasaidia polisi kumchunguza Huyu Rc wa Arusha bwana Magesa Mulongo.

siku ya tukio , Magesa Mulongo alikuwa kwenye Msiba Rombo Mkoani Kilimanjaro, na ktk msiba ule ilipofika majira ya saa nane mchana hata kabla ya mwili wa marehemu kuingizwa kaburini kwa maziko aliomba radhi kuwa kuna tukio muhimu Arusha na anatakiwa kuondoka kuelekea Arusha , hii ilikuwa saa nane mchana , aliondoka msibani na kuomba mkuu wa Wilaya ya Rombo awe mwakilishi wake kwenye msiba huo.

Baada ya kuondoka , jioni saa kumi na mbili tunapata habari za kulipuka kwa bomu, polisi muulizeni haya,
Ni tukio gani muhimu alikuwa analifuatilia Arusha ? Au ndio hilo la mlipuko wa Bomu?
Mbili,kama sio tukio la bomu kulikuwa na tukio gani lingine huko Arusha?

Asante sana mkuu na kilichobaki Tundu Lissu atakifanyia kazi
 
Mungu aonaye sirini atayafichua yote.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Uko sawa,kwani siku hiyo nami nilikuwa ninatokea Ms ambapo nilimpa msaada rafiki yangu kuwasindikiza watoto wake shule.,Cha ajabu dereva wa huyu ndugu alikuwa na haraka sana na kulazimisha ku-overtake hata sehemu ambazo sio salama sana,nasi tukabaki tukijiuliza ni nini hasa kimkimbizacho vile huku akiwa na boss wake???Ukweli alikuwa na mwendo kasi ila ule wa Nchemba kwenda kuchukua bag na vitu vyake guest house baada ya mlipuko ulikuwa mkali zaidi.
 
Nimesoma kauli za RC wa Arusha leo kwenye vyombo vya habari vya Tanzania kuwa makachero wameshanasa ushahidi muhimu , nafikiri ni kauli ya mfa maji, naweka hapa jambo moja la kuwasaidia polisi kumchunguza Huyu Rc wa Arusha bwana Magesa Mulongo.

siku ya tukio , Magesa Mulongo alikuwa kwenye Msiba Rombo Mkoani Kilimanjaro, na ktk msiba ule ilipofika majira ya saa nane mchana hata kabla ya mwili wa marehemu kuingizwa kaburini kwa maziko aliomba radhi kuwa kuna tukio muhimu Arusha na anatakiwa kuondoka kuelekea Arusha , hii ilikuwa saa nane mchana , aliondoka msibani na kuomba mkuu wa Wilaya ya Rombo awe mwakilishi wake kwenye msiba huo.

Baada ya kuondoka , jioni saa kumi na mbili tunapata habari za kulipuka kwa bomu, polisi muulizeni haya,
Ni tukio gani muhimu alikuwa analifuatilia Arusha ? Au ndio hilo la mlipuko wa Bomu?
Mbili,kama sio tukio la bomu kulikuwa na tukio gani lingine huko Arusha?

Tayari umeshachunguza wewe sasa unataka uchunguzi gani zaidi?
 
Uko sawa,kwani siku hiyo nami nilikuwa ninatokea Ms ambapo nilimpa msaada rafiki yangu kuwasindikiza watoto wake shule.,Cha ajabu dereva wa huyu ndugu alikuwa na haraka sana na kulazimisha ku-overtake hata sehemu ambazo sio salama sana,nasi tukabaki tukijiuliza ni nini hasa kimkimbizacho vile huku akiwa na boss wake???Ukweli alikuwa na mwendo kasi ila ule wa Nchemba kwenda kuchukua bag na vitu vyake guest house baada ya mlipuko ulikuwa mkali zaidi.
kwa hiyo siku hiyo wanazi wa CHADEMA wote mlikuwa huku? teh teh teh, unafiki mwingine bwana.
 
Mungu aonaye sirini atayafichua yote.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

hilo ndilo neno siyo hawa wanaobwabwaja na kumsingizia mkuu wa mkoa, tusubiri tu LWAKATARE wengine watagundulika tu.
 
Mlipua bomu anapokuwa ndiyo mchunguzi wa aliyelipua, hapa ndiyo tunawaona wanavyojikoroga
 
mkuu Haki sawa najua unaongea ukweli na kwa uchungu mkubwa lakini tukubaliane kuwa ni bora kukusanya huu ushahidi na kuja kuupeleka kwingine ambao naamini patapatikana muda sio mrefu. Maana kwa hali ya kawaida kweli unadhani polisi hawa wetu wanaweza kumhoji RC ....or the like??
 
kusanyeni ushahidi kwani mahakama ya haki za binadamu Hague uholanzi ipo itafanya kazi yake siku si nyingi? subirini...
 
hilo ndilo neno siyo hawa wanaobwabwaja na kumsingizia mkuu wa mkoa, tusubiri tu LWAKATARE wengine watagundulika tu.

Sasa na wewe huoni unamsingizia Lwakatare kwa kuwa mahakama imethibitisha hana kesi ya ugaidi?

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
kwa hiyo siku hiyo wanazi wa CHADEMA wote mlikuwa huku? teh teh teh, unafiki mwingine bwana.

Chunga maandishi yako,sina tabia wala asili ya unafiki achilia mbali unazi,weye kaa na huo unafiki na unazi wako wa kimagamba huku taifa lateketea.
 
Jamani kila kitu kitakuwa hadharani,kwan mungu yu pamoja na ss.umeona ya Misri?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Full Ukachero wa FBI ni moto wa kuotea mbali.
Kama ni kweli kwamba FBI wametinga hapo na hakuna jiwe la kubaki juu ya jiwe kuna watu wataanza kujihami kwa kinga za kisiasa sasa hivi.

FBI waki lock kwa suspect wanazama kwenye mawasiliano ya simu.
Watu walio onana na suspect katika kipindi cha mwezi mmjoa kabala ya tukio.
Movement zako zote ndani ya 48 hours kabla na baada ya mlipuko.
Kingine ni kwamba wakiongea na wewe wanajaribu kuona kama unaficha jambo, na kutafiti ni jambo gani.
Huenda unaficha mtiririko wa dakika katika maelezo yako
Huenda unaficha mahali ulipokuwa au watu ulio onana nao,
huenda unaficha stori unyo ijua??
Utaonyeshwa picha za watu mbali mbali na kuulizwa kama unawajua au la?

Si Upelelezi huu wa Tanzania mtu anakwenda pale na jisura lake la Bangi mimacho imetoka kama Kova. kibuyu na hirizi mbili tatu kisha anakuja na jibu kutoka makalioni. Wamejiripua kabisa, inteRigensia yetu inasema wamejiripua.

Msajiri futa Richama hiri, futa kabisa.

Nani asiye jua kwamba Polisi Tanzania ni moja ya Idara za serikali zinazo ajiri vilaza wa vilaza na criminals???? Bila kusahau UNDUGUNAIZESHENI!!!????
 
Nimesoma kauli za RC wa Arusha leo kwenye vyombo vya habari vya Tanzania kuwa makachero wameshanasa ushahidi muhimu , nafikiri ni kauli ya mfa maji, naweka hapa jambo moja la kuwasaidia polisi kumchunguza Huyu Rc wa Arusha bwana Magesa Mulongo.

siku ya tukio , Magesa Mulongo alikuwa kwenye Msiba Rombo Mkoani Kilimanjaro, na ktk msiba ule ilipofika majira ya saa nane mchana hata kabla ya mwili wa marehemu kuingizwa kaburini kwa maziko aliomba radhi kuwa kuna tukio muhimu Arusha na anatakiwa kuondoka kuelekea Arusha , hii ilikuwa saa nane mchana , aliondoka msibani na kuomba mkuu wa Wilaya ya Rombo awe mwakilishi wake kwenye msiba huo.

Baada ya kuondoka , jioni saa kumi na mbili tunapata habari za kulipuka kwa bomu, polisi muulizeni haya,
Ni tukio gani muhimu alikuwa analifuatilia Arusha ? Au ndio hilo la mlipuko wa Bomu?
Mbili,kama sio tukio la bomu kulikuwa na tukio gani lingine huko Arusha?
Inaelekea walipanga halafu kubinafsisha utekelezaji huku mpango mzima ukigharamiwa na mafisadi wanaofaidika na umea wa ccm arusha.
 
Chunga maandishi yako,sina tabia wala asili ya unafiki achilia mbali unazi,weye kaa na huo unafiki na unazi wako wa kimagamba huku taifa lateketea.

yaani vijana wa CCM wameleweshwa wamekuwa kama weu, hivi wanajihisi wana maadui! kweli viongozi wao wamefanikiwa manaake hawajitambui wala hawajui wajibu wao kwenye taifa! mnachekelea mauaji!
 
yaani vijana wa CCM wameleweshwa wamekuwa kama weu, hivi wanajihisi wana maadui! kweli viongozi wao wamefanikiwa manaake hawajitambui wala hawajui wajibu wao kwenye taifa! mnachekelea mauaji!

Kiukweli inasikitisha na inatia huruma haswa tukijitizama kama TAIFA ninashindwa kupata picha halisi ccm inatuzamishia wapi!!!WENGI WAO NI 'MAJANGA'.
 
Huyu mimi mwenye nna mpango wa kumshitaki,hafai kuwa Rc Arusha
 
Back
Top Bottom