PostGE2025 UPDATES - OCT. 29, 2026: Hali ikoje eneo ulipo?

PostGE2025 UPDATES - OCT. 29, 2026: Hali ikoje eneo ulipo?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Cute Wife

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2023
Posts
3,053
Reaction score
8,447
Saa 6 Mchana:

Hali katika mikoa yote inaelezwa kuwa shwari kabisa, ikiwemo miji mikubwa na majiji.

Kuna ongezeko la polisi kwenye makutano muhimu ya barabara, taasisi za serikali, na maeneo mengine ya kimkakati ikionekana kama njia ya kuchukua tahadhari katika Mikoa ya Dar, Mbeya, Dodoma na Arusha.

Shughuli zinaonekana kuendelea kama kawaida shuleni, sokoni, vituo vya mafuta, ofisi za serikali, nk.

Saa 12 asubuhi:

Barabara ya Mbezi/Kimara kuelekea Ubungo, Magomeni, Kariakoo, Kituo Kikuu cha Polisi, Posta hali ni shwari, polisi wameongezeka lakini shughuli zinaendelea, hakuna vizuizi. Kituo cha Magufuli na Mwendokasi vinafanya kazi kama kawaida. Magari yameripotiwa kuwa machache na movement ni ndogo, lakini usafiri bado unapatikana.

Polisi wapo wa kitosha lakini hakuna ghasia zozote, pia kuna magari kama saba hivi maeneo ya Coco Plaza.
 
Saa 6 Mchana:

Hali katika mikoa yote inaelezwa kuwa shwari kabisa, ikiwemo miji mikubwa na majiji.

Kuna ongezeko la polisi kwenye makutano muhimu ya barabara, taasisi za serikali, na maeneo mengine ya kimkakati ikionekana kama njia ya kuchukua tahadhari katika Mikoa ya Dar, Mbeya, Dodoma na Arusha.

Shughuli zinaonekana kuendelea kama kawaida shuleni, sokoni, vituo vya mafuta, ofisi za serikali, nk.
Wanangu wa Mbeya bado hawajaliamsha bado?
 
Saa 6 Mchana:

Hali katika mikoa yote inaelezwa kuwa shwari kabisa, ikiwemo miji mikubwa na majiji.

Kuna ongezeko la polisi kwenye makutano muhimu ya barabara, taasisi za serikali, na maeneo mengine ya kimkakati ikionekana kama njia ya kuchukua tahadhari katika Mikoa ya Dar, Mbeya, Dodoma na Arusha.

Shughuli zinaonekana kuendelea kama kawaida shuleni, sokoni, vituo vya mafuta, ofisi za serikali, nk.

Saa 12 asubuhi:

Barabara ya Mbezi/Kimara kuelekea Ubungo, Magomeni, Kariakoo, Kituo Kikuu cha Polisi, Posta hali ni shwari, polisi wameongezeka lakini shughuli zinaendelea, hakuna vizuizi. Kituo cha Magufuli na Mwendokasi vinafanya kazi kama kawaida. Magari yameripotiwa kuwa machache na movement ni ndogo, lakini usafiri bado unapatikana.

Polisi wapo wa kitosha lakini hakuna ghasia zozote, pia kuna magari kama saba hivi maeneo ya Coco Plaza.
huku ndio tumemaliza ibada ya kinafiki muda huu,
vijana wapo hapa kanisani ndio ndio wanataka kuanza kugaiwa mapanga, marungu na visu ili wakakinukishe tena,

vp kwa upande wako au hujaenda kwenye ibada ya mchongo?🐒
 
Screenshot_20261029_112239.jpg
Sisi hapa Embassy tumeazimisha kwa amani kabisa.
 
Back
Top Bottom