Bomoa bomoa yaanza Kurasini shimo la udongo kupisha muwekezaji

Bomoa bomoa yaanza Kurasini shimo la udongo kupisha muwekezaji

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,061
Reaction score
64,209
Nyumba za wakazi wa eneo la kurasini shimo la udongo DSM zinabomolewa muda huu ili kumpisha muwekezaji katika eneo hilo.

Wananchi waishio Kurasini shimo la udongo walalamikia kitendo cha kubomolewa nyumba zao, kwani baadhi walikuwa hawajalipwa na wengine tathimini ilifanyika vibaya, hivyo walitegemea watathiminiwe upya kwani wengine malipo walopewa ni madogo kulinganisha na nyumba zao.

Wananchi wa Kurasini jijini Dar es Salaam leo Novemba 16, 2015 wamelalamikia ubomoaji wa nyumba zao uliofanywa na maofisa wa manispaa ya Temeke baada ya kupewa notisi ya kuondoka. Wananchi wamelalamikia malipo waliyolipwa ni madogo kulingana na gharama za nyumba zao.


​
 
Last edited by a moderator:
Wabongo siku zote watu wa kulalamika kama watu kurasini wanaona haki haikutendeka bora waende mahakamani
 
Tokea 2007 watu waliambiwa wahame lakini mpaka leo eti ndo wanakuja kulalama ..acha wabomolewe
 
Wewe waajabu sana. unaongea kama hauishi Tanzania, kesi ipo mahakamani na nyumba inavyunjwa. sasa kama wamevunja nyumba niende mahakamani kufanya nini? najua kesi itatumia zaidi ya miaka 2, nibora hiyo hela nikalipie kadi kwenye nyumba za kupanga
Wabongo siku zote watu wa kulalamika kama watu kurasini wanaona haki haikutendeka bora waende mahakamani
 
Walishalipwa hao stahiki zao ila sema wabongo wengi walalamishi na hawapendi kufuata sheria
 
Tukisema kuwabembeleza watanzania tutachelewa sana.kama mmelipwa fidia mnangoja nini kuhama?
 
Hapa kazi tu, ndo kazi ishaanza hivo. Walisema mwaka huu wataisoma namba, ndo washaanza kuindika namba ili isomwe.
 
Wewe waajabu sana. unaongea kama hauishi Tanzania, kesi ipo mahakamani na nyumba inavyunjwa. sasa kama wamevunja nyumba niende mahakamani kufanya nini? najua kesi itatumia zaidi ya miaka 2, nibora hiyo hela nikalipie kadi kwenye nyumba za kupanga

mahakamani? mahakama za tz bure ghali
 
Wajiandae waliojenga kando ya barabara,kwenye vyanzo vya maji,makaburini,kwenye hifadhi za taifa,Viwanja vya Wawekezaji,Viwanja vya CCM n.k.Tingatinga limeingia IKULU.Hakuna wa kulizuia.#HapaKaziTu!
 
Waende mahakamani, wasilalamike tu kwenye mitandao
 
Wabongo siku zote watu wa kulalamika kama watu kurasini wanaona haki haikutendeka bora waende mahakamani
Hayajawahi kukupata, yangekupata ungekuwa na lugha tofauti zaidi ya hii. Waende mahakama gani wakati nyumba ndiyo inabomolewa. Kesi itachukua miaka miwili mpaka mitatu wakati huo wewe unakaa nje. Na hapo hukumu ikitoka bado inakula kwako. Huifahamu hii nchi wewe. Wazee wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wamedai mapunjo ya mafao yao kwa kwenda mahakamani, sasa hivi ni miaka zaidi ya kumi wamesota na hakuna tumaini lolote. Chezea Tz wewe.
 
Back
Top Bottom