Body Language


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
Hapo anawaza moyoni mwake "PATACHIMBIKA"
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
Hilo ni fumanizi tu hamna jingine na huyo jamaa biology yake itakua mali ya huyu Mama baunsa
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Points
1,250
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 1,250
Hiyo type ya Nyonyo zake zetu (enzi za Mwl) tulikuwa tunaiita SIMBA CHAI...Ashaikhum si matusi
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Points
1,250
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 1,250
Wamemuudhi nini super Nyambizi?
Omba MUNGU nyambizi hiyo isikuzamishe!!!

Kufa kwa kukosa HEWA (suffocation) ni moja ya vyanzo tarajiwa vya kifo chako..Kwenye magazeti ya Shigongo itasomeka: ALIFIA MANYONYEONI baada ya kukosa hewa:)
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 0
Kama ni ugomvi tayari mama kisha chukua ubingwa, dawa ni mbaya wake akimbie tu ili kujinusuru
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
Wamemdhulumu malipo yake kwenye ile tenda ya kunyonyesha watoto 72
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 0
Wamemdhulumu malipo yake kwenye ile tenda ya kunyonyesha watoto 72
Hahahahaha, we hufai! hahahahaha :pound::lol::pound:
Kambaku atajua tu namkumbuka kabati hapa
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
Omba MUNGU nyambizi hiyo isikuzamishe!!!

Kufa kwa kukosa HEWA (suffocation) ni moja ya vyanzo tarajiwa vya kifo chako..Kwenye magazeti ya Shigongo itasomeka: ALIFIA MANYONYEONI baada ya kukosa hewa:)
Yaani mbona itakuwa balaa
 

Forum statistics

Threads 1,285,685
Members 494,726
Posts 30,870,248
Top