bodiiiiiiiiiiiiiiiiiiii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bodiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Robert3, Sep 19, 2012.

  1. R

    Robert3 New Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatariiii
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,162
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    mmmh!umeanza kwa speed!!!
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ya nini>?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Bodi ya nini , kama ya mikopo je ulipata division gani? Wa div 1 wa arts naona wote kama wamepata. najua hatuwezi wote kupata div.1, Anyway criteria hiyo siyo nzuri maana kila mmoja ana umuhimu wake na dunia hii does not exist because of div 1.
     
  5. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hakuna hicho kigezo cha div 1 or 2 instead u're required to secure admission
     
Loading...