Bodi ya mikopo waanza kuwapunguza nguvu wanaodai mikopo


I

Innoexp

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innoexp

Member
Joined Sep 24, 2011
9 0 0
Hapo jana tovuti ya heslb wametoa majina mapya ya waliopata mikopo yacyozidi mia 2 kwa chuo kimoja,
HONGERA KWA WANASCIENC MLIOPATA
Nasema hivi nkimaanisha kama wewe ni facult za social scienc na biashara ucangaike kutafuta jina lako maana hautalipata na c kwamba limesahaulika lah hasha,ila jbu unalo.,
Kwa mtazamo wangu cjaona sababu nyingne ilyowafnya bod kutoa majina haya machache namna hii tena kwa facult chache ila 2 kuwatenganisha na kuwapunguza kasi wale waliokua mstar wa mbele katka kudai mikopo yao,
Sasa jamani ivi wewe ambaye umepata mkopo sasa iv ni kwel utakaa kmya sasa na kuwaacha wenzako uliokua nao katka mbio iz za kusaka mkopo et 2 kwa sababu we co mhanga tena,???kama jbu lako ni hapana (genuine) bs kwel 2endelee kufatlia ishu hi mpaka ktakapo eleweka pale wizara ya elimu,
NIC DAY 2 U ALL
 
General mex

General mex

Senior Member
Joined
May 1, 2011
Messages
131
Likes
69
Points
45
General mex

General mex

Senior Member
Joined May 1, 2011
131 69 45
Mkubwa hayo majina yanapatikana wapi? Maana nilimuona mtu ana page moja tu na nikiingia site ya heslb hamna mabadiliko ama wameweka sa ngapi?
 
I

Innoexp

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innoexp

Member
Joined Sep 24, 2011
9 0 0
Ingia aloctn brekdwn ata ivyo kwenye homepag wameiweka as a headlin,
 
B

Bayeke

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
B

Bayeke

Member
Joined Oct 3, 2011
18 0 0
Naomba kufahamu mkuu ni chuo gani hicho ambao science wamepewa mkopo?
 
I

Innoexp

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innoexp

Member
Joined Sep 24, 2011
9 0 0
We umeona kip ambacho scienc hawajapata zaid ya Duce ?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,435
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,435 280
Yako wapi sasa?
 
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
194
Likes
0
Points
0
MTAMBOKITAMBO

MTAMBOKITAMBO

Senior Member
Joined Jun 2, 2011
194 0 0
Hapo jana tovuti ya heslb wametoa majina mapya ya waliopata mikopo yacyozidi mia 2 kwa chuo kimoja,
HONGERA KWA WANASCIENC MLIOPATA
Nasema hivi nkimaanisha kama wewe ni facult za social scienc na biashara ucangaike kutafuta jina lako maana hautalipata na c kwamba limesahaulika lah hasha,ila jbu unalo.,
Kwa mtazamo wangu cjaona sababu nyingne ilyowafnya bod kutoa majina haya machache namna hii tena kwa facult chache ila 2 kuwatenganisha na kuwapunguza kasi wale waliokua mstar wa mbele katka kudai mikopo yao,
Sasa jamani ivi wewe ambaye umepata mkopo sasa iv ni kwel utakaa kmya sasa na kuwaacha wenzako uliokua nao katka mbio iz za kusaka mkopo et 2 kwa sababu we co mhanga tena,???kama jbu lako ni hapana (genuine) bs kwel 2endelee kufatlia ishu hi mpaka ktakapo eleweka pale wizara ya elimu,
NIC DAY 2 U ALL
hapo kwenye red usipotoshe watu Innoexp,hayo majina yaliyotoka sasa ni wale first year students who were previously not allocated loans due to the following reasons:
  1. System coding problems.
  2. Differing index numbers between TCU admission list and OLAS list.
  3. Differing names.
  4. Different interpretation of Technical and Vocational Education Training (TVET).Wapo watu wa LLB,BAPRA,BAJ...sijaona upendeleo wowote hapo zaidi ya hizo sababu 4 walizotoa.Tusipotoshe watu na kukatishana matumaini bila kufikiria vizuri wakuu.!Inaonyeha watatoa batch nyingine soon maana wale wa due to budget exhaustion sijaona hapo!Tunachezewa ka mchezo hapo wakuu
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
kundi lilobaki ni PREVIOUS LOANEES tu, mengine yote baadha wamepata. hata wa bajet wamo
 
I

Innoexp

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innoexp

Member
Joined Sep 24, 2011
9 0 0
Wapo watakaoöna napotosha mfano halic ukiwa ni ww,lakn kwa great thnkerz wataona najarbu kuamsha akil na kuwaconsciatize w2 kujua ni nn knaendlea,ebu tafuta proportn ya ao kina BA afu uone ni mim naepotosha au n ww unaejustfy 'kipao mbele',iv from the first alocation unaona kuna equality ndugu??
JE CODING ERROR,DIFFERENC IN TCU N HESLB NAMES and wateva,hiv vyote majorit imetoka kwa education and scienc?
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
2
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 2 33
Ni majina 154 tu kwa wanafunzi wa Udsm, 219 Ifm nk.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Wahuni tu! Watu wa budget exhausted hamna aliyepata!
 
Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
157
Likes
91
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
157 91 45
kundi lilobaki ni PREVIOUS LOANEES tu, mengine yote baadha wamepata. hata wa bajet wamo
Mbona bodi hawataki kutoa maelezo kwa kundi hili watuambie basi lini walitupa mkopo na chuo kipi. Mana wanatuchanganya.
Kama yupo mhanga mwenzangu wa kundi hili au anae fahamu naomba anipe maelezo,nijue nifanye nn.
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
Mbona bodi hawataki kutoa maelezo kwa kundi hili watuambie basi lini walitupa mkopo na chuo kipi. Mana wanatuchanganya.
Kama yupo mhanga mwenzangu wa kundi hili au anae fahamu naomba anipe maelezo,nijue nifanye nn.
nilkosea, kumbe yuko jamaa yangu tulikua wote kundi hili yeye amepata. jambo la msing alilofanya huyu jamaa alipeleka barua ya malalamiko mapema.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
nilkosea, kumbe yuko jamaa yangu tulikua wote kundi hili yeye amepata. jambo la msing alilofanya huyu jamaa alipeleka barua ya malalamiko mapema.
hyo barua ilikua na maelezo gan,wasaidie wenzio wajue wapi pa kuanzia?
 
S

stan b

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
85
Likes
5
Points
0
Age
32
S

stan b

Member
Joined Sep 8, 2011
85 5 0
hyo barua ilikua na maelezo gan,wasaidie wenzio wajue wapi pa kuanzia?
inategemea na tatizo la m2, lkn kwa PRIVIOUS LOANEES, inahitajika barua kutoka chuo alichopata awali yenye uthibitisho wa kurudishwa kwa mkopo kupitia hundi husika
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
inategemea na tatizo la m2, lkn kwa PRIVIOUS LOANEES, inahitajika barua kutoka chuo alichopata awali yenye uthibitisho wa kurudishwa kwa mkopo kupitia hundi husika
kuna dogo yuko udom ye almalza 4m 6 mwaka jana,akapewa 0% ya mkopo,akashndwa kuendelea na masomo,leo hii nae anaambiwa ni previous loanees na wkt hajalamba hata sent tano ya bodi,m2 kama huyu afanyaje sasa?
 
Daole

Daole

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
157
Likes
91
Points
45
Daole

Daole

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
157 91 45
inategemea na tatizo la m2, lkn kwa PRIVIOUS LOANEES, inahitajika barua kutoka chuo alichopata awali yenye uthibitisho wa kurudishwa kwa mkopo kupitia hundi husika
Hii ndo shida ya nchi hii kila kitu ni Dar ss wamikoani tunaangukia pua. Sasa utajuaje kama mkopo waliupeleka chuo gani na kwa asilimia ngapi na kama hicho chuo waliurudisha bila ya bodi kutoa maelezo. Mm nashauri kwa mliopo huko jijini mtusaidie bodi watoe table itakayoonyesha mwaka,kiasi cha mkopo na chuo waliopeleka ili tuweze kufuatilia. Isijekuwa huu nimchezo mchafu wa bodi na vyuo kula hela zamikopo wakati wahusika hawajajiunga na vyuo vyao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,320
Members 475,099
Posts 29,254,163