Bodi ya Mikopo haina majina ya waliochukua mikopo

Bodi ya Mikopo haina majina ya waliochukua mikopo

duuu hizi hela ninazodaiwa mm cjui ntakuja maliza linibkulipa
 
Warudishe kwanza pesa za Escrow, EPA na mimi ndo nitalipa mkopo wangu walionipa. Mimi milioni 10 tuu wananikereketa hivi, wakati EPA watu wamesepa na mabilion ya pesa hawashughulikiwi.

Yaani kiufupi hii pesa waliyonisomesha nayo bodi ni mgawo wangu katika madili yote machafu yaliyopigwa nchi hii. Na silipi Ng'oooooooo
mimi sioni aja ya kulipa hilo deni, hapo hupo sawa ata mimi ningekuwa nimesoma na kunufaika na mkopo nisingelipa...kwa kifupi tumejilipa
 
NILIWAHI KUWAANDIKIA BODI YA MIKOPO KUTAKA KUJUA KIWANGO WANACHONIDAI HADI LEOHAWAKUJIBU LICHA YA KUWAPA KILA TAARIFA NILIYOHISI NIMUHIMU.SASA NIFANYEJE?NAJUA HAWAJIBU BAADA YA KUDAI WANIWEKEE KWENYE ACCOUNT MKOPO WALIONIKUBALIA MWANZONI HATA HIVYO HAWAKUNIWEKEA NA HATA BARUA HUSIKA HAWAKUJIBU.
 
NILIWAHI KUWAANDIKIA BODI YA MIKOPO KUTAKA KUJUA KIWANGO WANACHONIDAI HADI LEOHAWAKUJIBU LICHA YA KUWAPA KILA TAARIFA NILIYOHISI NIMUHIMU.SASA NIFANYEJE?NAJUA HAWAJIBU BAADA YA KUDAI WANIWEKEE KWENYE ACCOUNT MKOPO WALIONIKUBALIA MWANZONI HATA HIVYO HAWAKUNIWEKEA NA HATA BARUA HUSIKA HAWAKUJIBU.
Bodi ya mikopo ni Jipu . Hawajawahi kuota kuwa kuna siku Magufuli atakuja kuwa Rais
 
Kwani mwajiriwa anaanza kukatwa akiwa na miaka mingapi kazini au MTU anatikiwa aanze kurejesha mikopo yake baada ya muda gani baada ya masomo??
Ni pale unapoanza kulipwa salary
 
Waalimu peke yao maskoni ndo huwa wanalipa sisi kada nyingine hata hawajui kuwa tulishakufaga au tupo ki ukweli nina miaka mitano tangu nimalize na sijalipa chochote mimi pamoja na mama yenu mdogo!
Koma wee, nani mwanao humu jf unadhani kuna vitoto humu?
 
Kuomba waajiri wawasilishe majina ya waajiriwa wao hakumaanishi kuwa Loan Board imepoteza majina. Loan inachotaka kujua yuko wapi na anafanya nini ili iweze kumpangia utaratibu wa kurejesha mkopo.
 
Kuomba waajiri wawasilishe majina ya waajiriwa wao hakumaanishi kuwa Loan Board imepoteza majina. Loan inachotaka kujua yuko wapi na anafanya nini ili iweze kumpangia utaratibu wa kurejesha mkopo.
hawana majini boss, au na we upo loan board na ni jipu
 
kupata hayo majina ni simple tu pengine tayar wanayo, wanaweza yachukua kwenye mabank walikowaingizia pesa, vyuoni n.k
 
Back
Top Bottom