Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,070
- 82,701
Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un
Ajali ina kinga, fuata sheria, heshimu wengine barabarani wala hakuna shida, watu ni wazembe kuvunja sheria wanachukulia ni ufahari. Utapona mara 100 lakini siku utaingia cha kike.Ajali haina kinga ila boda wa hapa town dah hawelewi swala linaitwa sheria. Nawaonaga hata wakienda bichi dah wanamwagika sana alafu unakuta pikipiki moja inabeba watu watano alafu kawaida
Boda wengi hawafati sheriaAjali ina kinga, fuata sheria, heshimu wengine barabarani wala hakuna shida, watu ni wazembe kuvunja sheria wanachukulia ni ufahari. Utapona mara 100 lakini siku utaingia cha kike.
Mida ya vifo vyao mara nyingi ni asubuhi na Jioni jioni hivi... sijui kuna nini hiyo mida.
Kila mtu ashinde mechi zake:View attachment 2746766
Ajali hiyo imetokea leo asubuhi baada ya Dereva wa Pikipiki maarufu kama Bodaboda kuingia katika Barabara ya Mabasi Yaendayo Kasi (DART) kwenye Mataa ya kuelekea Lumumba karibu na Kituo cha Mwendokasi cha Fire na DIT Jijini Dar es Salaam.
Polisi Kanda Maalum ya Dar es salaam imethibitisha kifo pamoja na kutokea kwa ajali hiyo, ambapo imeeleza taarifa kamili itatolewa baadaye.
Breki zao ni Honi:Wanakua na wenge la hangover.
UVCCM walimjibuje?Godbless Lema alisema ukweli.
Leo Bodaboda wote wakamatwe zile honi zitolewe ama pale kwenye batani ya honi iwekwe breki.Vijana wenzetu waache mazoea ya kihuni....
Ni kweli maisha yanapagawisha....ila hakuna kazi inayokosa MIIKO....
Bodaboda waikumbatie miiko hiyo....
#SiempreJMT[emoji120]
Sent from my TECNO F1 using JamiiForums mobile app
Hapo ameweka singeli ya msaga Sumu maximum volume, utamtaka?
Duh!!Unaingia njia isiyo yako, unakutana na dreva wa mwendokasi asubuhi kala kisungura kimoja, anakupelekea moto
RIP
KweliBoda wengi hawafati sheria
Wanaendesha kama manyumbu
Ova
Hizi pikipiki zinatengenezwa China na India, je umewahi kusikia nchi hizo zikipata haya Majanga?Leo Bodaboda wote wakamatwe zile honi zitolewe ama pale kwenye batani ya honi iwekwe breki.
Bodaboda hata iwe kitu gani yeye anapiga honi badala ya kukamata breki:
Nyuma ya Bodaboda kuna ROHO YA FREE MASON.
Usiseme vifo vyao ! Kuna siku inaweza kutokea ukawepo kwenye hiyo kadhiaMida ya vifo vyao mara nyingi ni asubuhi na Jioni jioni hivi... sijui kuna nini hiyo mida.
Nacheka mazuri lakini, traffick hawakamati pikipiki maana wale vishandu ni bangi kwa kwenda front, wanavaa malapa, wanainamia upande mmoja kama wana anguka huku wakiwa kama wanageuka nyuma ila wanaenda mbele"Hizi pikipiki zinatengenezwa China na India, je umewahi kusikia nchi hizo zikipata haya Majanga?
Zamani kabla ya ujio wa Bodaboda kulikuwa na Honda, Kawasaki, Vespa na 110 ni kwa nini hapakuwa na shida hizi?
Zanzibar vijana karibu wote wana kipando Vespa kwa nini Zanzibar hakuna ajari?
Hizi bangi na visungura vitawamaliza Bodaboda na kutokufuata sheria za usalama barabani.
May be ndio kafara la ccm wala siyo Freemason.
Ha ha h a, Ukienda pale MBAGALA KIBURUGWA , wanapiga singeli kali alafu na bangi ishapigwa:Hapo ameweka singeli ya msaga Sumu maximum volume, utamtaka?
hawa wanaovaa hivi wana tabu sana sana, yani ukiona boda kavaa hivi usipande maana hawachelewi kukubadilishia jina.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
HakikaGodbless Lema alisema ukweli.