Bodaboda agonga Basi la Mwendokasi na kufariki dunia

Bodaboda agonga Basi la Mwendokasi na kufariki dunia

Ukweli kabisa nakazia Trafiki Tanzania hawana uwezo wa kuwa control bodaboda
Nimekuwa nikipanda Bolt mara kadhaa nawauliza maswali
Je Kwa nn boda zinapenda kuvunja Sheria ?

Jibu ni jepesi tuu Trafiki hawawezi kuwafikia labda tuu kuwe na ulinzu au msafara wa viongozi ndio hutii Sheria
Na hilo nimeliona unakuta askari anaongoza magari gape kidogo tuu lazima boda aingie aende zake

Na hapo hajaruhusiwa traffic unakuta anabaki kimuangalia tuu
Haiwezekani boda yupo juu ya sheria kuliko mtunga sheria watakufa wengi
Kila uchao semina semina hazisaidii kitu mtaongeza tuu gharama Kwa serikali wakati mwingine chukueni hatua viongozi wa serikali

Vinginevyo hii kazi itaitwa ya LAANA kumbe ni kutokujpanga kusimamia sheria zetu wenyewe

Maana haiwezekani Trafiki yupo anaongoza magarii boda anapita bila hata kuelekezwa sasa ni wakati wako au Taa hazijamruhusu yy tayari ameshapita

Mtaweka semina mpaka Yesu arudi Ila mochuar na vitengo vya mifupa mtawajaza wengi sana.
 
Boda boda ni tatizo kubwa Sana , huu usafr sio wa kupanda ukiwa highway , na hata barabara za DSM waogope hawa watu , kukuua ni kugusa tuu , labda humo ndani ndani kwenye makazi ya watu unaweza panda akusogeze vituoni
hakuna kitu wanajua ukipanda mpigie kelele usinyanaze azunguke keep left asimame kwenye mataa, asipite njia ya watembea kwa miguu, hakuna ku overtake kiboya , mwendo wa mtu anayetegemewa na familia , ukipiga haya makelele hakuna ajali na boda atakasirika ila utafika salama
 
Leo Bodaboda wote wakamatwe zile honi zitolewe ama pale kwenye batani ya honi iwekwe breki.
Bodaboda hata iwe kitu gani yeye anapiga honi badala ya kukamata breki:
Nyuma ya Bodaboda kuna ROHO YA FREE MASON.
Hawa jamaa ukiona ameshika brake ujue amefika lasivyo ataona mtu badala asimame ni kupiga honiii mwanzo mwisho 😄
 
Halafu kama vile hawa jamaa polisi wamewasusa, wamewaacha wajifie watakavyo.

Nimepita mikoa mingi, hawa jamaa hawafuati sheria za barabarani kabisa wanapoendesha pikipiki zao na polisi wanawaona lakini hawachukui hatua zozote.
Ni kweli. Tangu lile agizo la Mawaziri wa JPM kuwa wasisumbuliwe basi Polisi wamewaacha. Kila familia ihangaike na vijana wake.

Abiria na watumiaji wengine wa barabara tuwe makini.
 
Back
Top Bottom