Boat ya pili, sasa si tutakwisha?

imma.one

JF-Expert Member
Sep 10, 2011
545
195
Jana kuna boat nyingine ilizimika pale pale kwenye ule mkondo. Ilikuwa patashika watu waligombania maboya,huku wengine wakitaka kuruka. Du ilikuwa majira ya saa nane-tisa alasiri. "Mungu ibariki Tanzania"
 

Anheuser

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
1,947
1,225
patashika watu waligombania maboya
Pumbavu wakubwa, wakati wanapanda meli hawakuuliza kama maboya yanatosha au hayatoshi, hata wiki moja haijaisha tokea dude lingine liue halafu unaenda kupanda chuma chakavu maji marefu bila kujua kama kuna maboya? Acha tufe.
 

Jeji

JF-Expert Member
Jun 28, 2011
1,976
1,195
hivi zina kaguliwa kwa umakini?? tutakufa kama kuku.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom